คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::

-

บ้านบ้าน  CalendarCalendar  ช่วยเหลือช่วยเหลือ  ค้นหาค้นหา  รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก  กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Share | 

สวัสดีเพื่อนๆสมาชิกใหม่ทุกท่าน สามารถแนะนำตัวได้ที่กระทู้นี้นะจ๊ะ

Go down 

ชอบ KONPUNZA หรือไม่?
ชอบ
100%
 100% [ 1 ]
ไม่ชอบ
0%
 0% [ 0 ]
คะแนนทั้งหมด : 1

ผู้ตั้งข้อความ
Admin-คนมันซ่า
Admin

แต้มทั้งหมด : 17
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: สวัสดีเพื่อนๆสมาชิกใหม่ทุกท่าน สามารถแนะนำตัวได้ที่กระทู้นี้นะจ๊ะ   Sun Jun 06, 2010 8:58 pm

สำหรับสมาชิกใหม่ให้แนะนำตัวที่กระทู้นี้เท่านั้นนะ

ห้ามไปสร้างกระทู้แนะนำตัวที่อื่นเจอลบกระทู้จ้า
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว http://konpunza.forumth.com
kidsada
มือใหม่หัดซ่า

แต้มทั้งหมด : 2
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 0

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีเพื่อนๆสมาชิกใหม่ทุกท่าน สามารถแนะนำตัวได้ที่กระทู้นี้นะจ๊ะ   Sun Sep 16, 2012 11:13 am

ไม่เห็นมีอะไรเลย
ดูข้อมูลส่วนตัว
kidsada

แต้มทั้งหมด : 2
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 0

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีเพื่อนๆสมาชิกใหม่ทุกท่าน สามารถแนะนำตัวได้ที่กระทู้นี้นะจ๊ะ   Sun Sep 16, 2012 11:15 am

อยากโหลดหนังทำอย่างไร
ดูข้อมูลส่วนตัว

สวัสดีเพื่อนๆสมาชิกใหม่ทุกท่าน สามารถแนะนำตัวได้ที่กระทู้นี้นะจ๊ะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1