คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

[โหลดแรงๆๆ ] The Han Triumph จอมจักรพรรดิ์แผ่นดินเลือด [VCD Rip][พากย์ไทย]

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
sky2boy
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า
sky2boy

แต้มทั้งหมด : 4428
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 2

[โหลดแรงๆๆ ] The Han Triumph จอมจักรพรรดิ์แผ่นดินเลือด [VCD Rip][พากย์ไทย] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [โหลดแรงๆๆ ] The Han Triumph จอมจักรพรรดิ์แผ่นดินเลือด [VCD Rip][พากย์ไทย]   [โหลดแรงๆๆ ] The Han Triumph จอมจักรพรรดิ์แผ่นดินเลือด [VCD Rip][พากย์ไทย] EmptyWed Dec 05, 2012 7:45 pm

[โหลดแรงๆๆ ] The Han Triumph จอมจักรพรรดิ์แผ่นดินเลือด [VCD Rip][พากย์ไทย] THT_guy2u_

The Han Triumph จอมจักรพรรดิ์แผ่นดินเลือด | 0.91GB
เรื่องย่อ
กล่าวกันว่าในสมัยราชวงศ์ฮั่นนั้นนับเป็นยุคแห่งโรแมนติกและ.ก่อเกิดวีรบุรุษมากมาย แต่ที่จริงแล้วนับแต่หลิวปังสถาปนาราชวงศ์ฮั่นและ.ขึ้นครองราชย์เป็นฮ่องเต้เกาซู่ ราชบัลลังก์ของพระองค์มิได้เคยสงบสุขเลย เกิดการคบคิดของเชื้อพระวงศ์กับขุนนางกังฉินเพื่อล้มล้างอยู่ตลอด ในที่สุดเมื่อฮ่องเต้เกาซู่สวรรคต หลิวหยิงก็ขึ้นครองราชย์สืบต่อโดยมีหลูไทเฮาให้การสนับสนุน แต่ความวุ่นวายหาได้ยุติไม่

แผนการล้มล้างราชบัลลังก์ก็ยังคงมีต่อเนื่อง ตราบเมื่อสิ้นหลูไทเฮาอีกพระองค์หนึ่ง หลิวหยิงจะครองแผ่น.ดินสืบต่อได้อีกหรือไม่ หรือแผ่น.ดินฮั่นจะต้องคำสาปไม่มีที่สิ้นสุด!

[โหลดแรงๆๆ ] The Han Triumph จอมจักรพรรดิ์แผ่นดินเลือด [VCD Rip][พากย์ไทย] THT_guy2u_s1

[โหลดแรงๆๆ ] The Han Triumph จอมจักรพรรดิ์แผ่นดินเลือด [VCD Rip][พากย์ไทย] THT_guy2u_s2

CLICK

ขอเพียงคำ "ขอบคุณ" เท่านั้นพอ
ขึ้นไปข้างบน Go down
PO12021
เด็กซ่า
เด็กซ่า

แต้มทั้งหมด : 15
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 0

[โหลดแรงๆๆ ] The Han Triumph จอมจักรพรรดิ์แผ่นดินเลือด [VCD Rip][พากย์ไทย] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [โหลดแรงๆๆ ] The Han Triumph จอมจักรพรรดิ์แผ่นดินเลือด [VCD Rip][พากย์ไทย]   [โหลดแรงๆๆ ] The Han Triumph จอมจักรพรรดิ์แผ่นดินเลือด [VCD Rip][พากย์ไทย] EmptyTue Jan 14, 2014 5:09 pm

THANK YOU
ขึ้นไปข้างบน Go down

[โหลดแรงๆๆ ] The Han Triumph จอมจักรพรรดิ์แผ่นดินเลือด [VCD Rip][พากย์ไทย]
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» ++โหลดแรงๆๆ++ CO2 ก๊าซพิษจากขุมนรก [VCD Master][พากย์ไทย]
» ++โหลดแรงๆๆ++ Shambhala /ชัมบาลา [VCD Master][พากย์ไทย]
» ++โหลดแรงๆๆ++ Deep In The Jungle /ปาฏิหาริย์รักต่างพันธุ์ [VCD Master][พากย์ไทย]
» ++โหลดแรงๆๆ++ People Like Us /สานสัมพันธ์ ครอบครัวแห่งรัก [VCD Master][พากย์ไทย]
» ++โหลดแรงๆๆ++ Red Eagle The Movie /เกียรติยศอินทรีผยอง [VCD Master][พากย์ไทย]