คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

++โหลดแรงๆ สุดยอด++Stargate (1994) สตาร์เกท ทะลุคนทะลุจักรวาล [VCD Master]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
sky2boy
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า
sky2boy

แต้มทั้งหมด : 4428
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 2

++โหลดแรงๆ สุดยอด++Stargate (1994) สตาร์เกท ทะลุคนทะลุจักรวาล [VCD Master] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ++โหลดแรงๆ สุดยอด++Stargate (1994) สตาร์เกท ทะลุคนทะลุจักรวาล [VCD Master]   ++โหลดแรงๆ สุดยอด++Stargate (1994) สตาร์เกท ทะลุคนทะลุจักรวาล [VCD Master] EmptyWed Dec 26, 2012 2:38 am

++โหลดแรงๆ สุดยอด++Stargate (1994) สตาร์เกท ทะลุคนทะลุจักรวาล [VCD Master] STG_guy2u_

[One2Up] Stargate (1994) สตาร์เกท ทะลุคนทะลุจักรวาล [VCD Master][พากย์ไทย]

เรื่องย่อ
โหลดหนัง : แดเนี่ยล แจ็คสัน นักโปราณคดีหนุ่มผู้เชี่ยวชาญเรื่องอักษรภาพอียิปต์โบราณ ได้ตอบรับคำเชิญของหญิงชราลึกลับในการถอดรหัสอักษรภาพปริศนาที่ปรากฎอยู่บน สิ่งก่อสร้างโบราณซึ่งขุดค้นพบในอียิปต์ โดยหารู้ไม่ว่า สิ่งที่เขากำลังจะค้นพบ จะนำมาซึ่งการเดินทางข้ามจักรวาลผ่าน สตาร์เกท หรือประตูที่เชื่อมต่อระหว่างดวงดาวซึ่งเป็นเทคโนโลยีที่มนุษย์ต่างดาวทิ้ง ไว้บนโลกมนุษย์ในอดีตเมื่อหลายพันปีมาแล้ว โดยมีผู้พัน แจ็ค โอนีล เป็นผู้นำการสำรวจผ่านสตาร์เกท ไปยังดวงดาวอันไกลโพ้นที่มีพิกัดตั้งอยู่ในกาแล็คซี่กาเลี่ยม (kaliem galaxy – การเดินทางครั้งนี้ คณะสำรวจได้พบกับชนพื้นเมืองซึ่งเป็นมนุษย์โลกที่ถูกมนุษย์ต่างดาวซึ่ง เปรียบเสมือน รา พระเจ้าแห่งดวงอาทิตย์ จับมาใช้เป็นแรงงานทาส การต่อสู้ของแจ็คสันและโอนีลเพื่อหาทางกลับโลก และปลดปล่อยเหล่ามนุษย์ที่ตกเป็นทาสของมนุษย์ต่างดาวจะสำเร็จหรือไม่ ติดตามชมได้จากภาพยนตร์เรื่องนี้

++โหลดแรงๆ สุดยอด++Stargate (1994) สตาร์เกท ทะลุคนทะลุจักรวาล [VCD Master] STG_guy2u_s1

++โหลดแรงๆ สุดยอด++Stargate (1994) สตาร์เกท ทะลุคนทะลุจักรวาล [VCD Master] STG_guy2u_s2

DISC01
DISC02

ขอเพียงคำ "ขอบคุณ" เท่านั้นพอ
ขึ้นไปข้างบน Go down

++โหลดแรงๆ สุดยอด++Stargate (1994) สตาร์เกท ทะลุคนทะลุจักรวาล [VCD Master]
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» ++โหลดแรงๆ ลิ้งเดียว++ 12/12/12 วันกำเนิดซาตาน [VCD Master]
» ++โหลดแรงๆ ลิ้งเดียว++3 A.M ตีสาม [VCD Master]
» ++โหลดแรงๆ มันโครต++ OZOMBIE /ล่าโหดกองทัพซอมบี้ [VCD Master]
» ++สุดยอด++Fired Up [Unrated Version] ไฟรด์ อัพ! แผนแอ้มแค้มป์เชียร์สะบึม! [VCD Master]
» ++แรงๆ เด็กจัดเต็ม++Baby’s Day Out (1994) จ้ำม่ำเจ๊าะแจ๊ะให้เมืองยิ้ม [VCD Master]