คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

++โหลดแรงๆ ชัดๆ++Dredd (2012) เดร็ด คนหน้ากากทมิฬ [VCD Modified][ภาพบลูเรย์]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
sky2boy
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า
sky2boy

แต้มทั้งหมด : 4428
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 2

++โหลดแรงๆ ชัดๆ++Dredd (2012) เดร็ด คนหน้ากากทมิฬ [VCD Modified][ภาพบลูเรย์] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ++โหลดแรงๆ ชัดๆ++Dredd (2012) เดร็ด คนหน้ากากทมิฬ [VCD Modified][ภาพบลูเรย์]   ++โหลดแรงๆ ชัดๆ++Dredd (2012) เดร็ด คนหน้ากากทมิฬ [VCD Modified][ภาพบลูเรย์] EmptyFri Dec 28, 2012 3:09 am

++โหลดแรงๆ ชัดๆ++Dredd (2012) เดร็ด คนหน้ากากทมิฬ [VCD Modified][ภาพบลูเรย์] DD_guy2u_

[One2Up] Dredd (2012) เดร็ด คนหน้ากากทมิฬ [VCD Modified][ภาพบลูเรย์][พากย์ไทยโรง]

เรื่องย่อ
ใน อนาคตอันใกล้ ทวีปอเมริกาเหลือเพียงแค่เศษซากของอารยธรรม แถบชายฝั่งตะวันออกตั้งแต่บอสตันจนไปถึงวอชิงตัน ดีซี มีเพียงเมือง “เมกะซิตี้วัน” ที่ประชากรจำนวน 400 ล้านคนอาศัยอยู่ภายใต้ความหวาดกลัว มีกองกำลังเดียวเพีงหนึ่งเดียวที่พยายามอย่างสุดความสามารถในการรักษาความ เรียบร้อยก็คือ "ตุลาการ" เจ้าหน้าท่ตำรวจที่มีอำนาจเป็นทั้ง คณะลูกขุน ผู้พิพากษา และมือสังหาร
ตุลาการฝีมือดีที่สุดใน เมกะซิตี้วัน ก็คือ เดร็ด (คาร์ล เออร์บัน) ที่หัวหน้าได้มอบภารกิจประจำวัน โดยจับคู่กับตุลาการสาวหน้าใหม่ แคสแซนดร้า แอนเดอร์สัน (โอลิเวีย เธิร์ลบี้) ที่มีพลังจิตเป็นความสามารถพิเศษ แต่การเริ่มงานวันแรกก็อาจเป็นวันสุดท้ายของเธอ เมื่อพวกเขาต้องเข้าไปในอาคาร พีชทรี ความสูง 200 ชั้น ควบคุมโดย มา-ม่า (ลีน่า เฮดี้) ที่เป็นแหล่งผลิตยาเสพติดที่อันตรายที่สุดอย่าง สโล-โม
ทันทีที่ เดร็ด จัดการกับสมุนของ มา-ม่า ในชั้นล่างสุด เธอก็ออกคำสั่งปิดตึกและสั่งให้ลูกสมุนทุกคนตามล่าเพื่อจัดการกับตุลาการ ทั้งสอง ทำให้ทั้ง เดร็ด และ แอนเดอร์สัน ต้องต่อสู้เพื่อเอาชีวิตรอด และทางออกเดียวสำหรับสงครามครั้งนี้ นั้นก็คือการฝ่าลูกสมุนนับร้อย เพื่อขึ้นไปจัดการกับ มา-ม่า ในชั้นบนสุด

++โหลดแรงๆ ชัดๆ++Dredd (2012) เดร็ด คนหน้ากากทมิฬ [VCD Modified][ภาพบลูเรย์] DD_guy2u_s1

++โหลดแรงๆ ชัดๆ++Dredd (2012) เดร็ด คนหน้ากากทมิฬ [VCD Modified][ภาพบลูเรย์] DD_guy2u_s2

โหลดเสร็จให้เปลี่ยนชื่อไฟล์ เช่น 01.rar, 02.rar, 03.rar เป็นต้น
แล้วแตกไฟล์ ทั้งหมดพร้อมกันอีกที

PART01
PART02
PART03
PART04

ขอเพียงคำ "ขอบคุณ" เท่านั้นพอ
ขึ้นไปข้างบน Go down

++โหลดแรงๆ ชัดๆ++Dredd (2012) เดร็ด คนหน้ากากทมิฬ [VCD Modified][ภาพบลูเรย์]
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» ++โหลดแรงๆ มันๆ++[Super Mini-HD] Dredd (2012) เดร็ด คนหน้ากากทมิฬ [720p]
» ++โหลดแรง มาสเตอร์++[S Mini-HD] Dredd (2012) เดร็ด คนหน้ากากทมิฬ
» ++โหลดแรงๆ มันๆ++ Alex Cross (2012) นรกพันธุ์แท้ [VCD Modified][ภาพมาสเตอร์+พากย์ไทยโรง]
» ++โหลดแรงๆ มันๆ++ Looper (2012) ทะลุเวลา อึดล่าอึด [VCD Modified][ภาพมาสเตอร์+พากย์ไทยโรง]
» ++โหลดแรง ชัดๆ++007 Skyfall (2012) พลิกรหัสพิฆาตพยัคฆ์ร้าย [VCD Modified]