คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::

-

บ้านบ้าน  CalendarCalendar  ช่วยเหลือช่วยเหลือ  ค้นหาค้นหา  รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก  กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Share | 

++โหลดแรง ชัดๆฮาๆ++Runway Cop (คังจีฮวาน และ ซงยูริ) [VCD Modified]

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
sky2boy
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า

แต้มทั้งหมด : 4428
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 2

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ++โหลดแรง ชัดๆฮาๆ++Runway Cop (คังจีฮวาน และ ซงยูริ) [VCD Modified]   Wed Jan 02, 2013 12:09 am

[One2Up] Runway Cop (คังจีฮวาน และ ซงยูริ) [VCD Modified][Soundtrack บรรยายไทย]

เรื่องย่อ
Runway Cop เป็นผลงานหนังเรื่องที่ 2 ของผู้กำกับชินแทรัน (Shin Tae Ran)
เล่าเรื่องราวเกี่ยวกับตำรวจหนุ่มที่เป็นโรคอ้วนรับบทโดยคังจีฮวาน (Kang Ji hwan)
ผู้ซึ่งมีหน้าที่ในการปราบปรามอาชญากรรมทางแฟชั่น โดยในระหว่างการปฏิบัติภารกิจนั้น เขาก็
ตกหลุมรักกับนางแบบสาวสวยซึ่งรับบทโดยซองยูริ (Seong Yoo ri)

คังจีวานกลับมาอีกครั้งกับผลงานหนังล่าสุด Runway Cop รอบนี้ไม่ใช่แค่ปลอมตัว ต้อง
เรียกว่า แปลงร่างกันเลย เพราะจีวานต้องทำน้ำหนักตัวเพิ่มขึ้น 10 กิโล เพื่อรับบทนักสีบ ชา ซอลซู

โหลดเสร็จให้เปลี่ยนชื่อไฟล์ เช่น 01.rar, 02.rar, 03.rar เป็นต้น
แล้วแตกไฟล์ ทั้งหมดพร้อมกันอีกที

PART01
PART02
PART03
PART04

ขอเพียงคำ "ขอบคุณ" เท่านั้นพอ
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว

++โหลดแรง ชัดๆฮาๆ++Runway Cop (คังจีฮวาน และ ซงยูริ) [VCD Modified]
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1