คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

++ชัดจากDVD++Upside Down (2012) นิยามรักปฏิวัติสองโลก [VCD Modified]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
sky2boy
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า
sky2boy

แต้มทั้งหมด : 4428
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 2

++ชัดจากDVD++Upside Down (2012) นิยามรักปฏิวัติสองโลก [VCD Modified] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ++ชัดจากDVD++Upside Down (2012) นิยามรักปฏิวัติสองโลก [VCD Modified]   ++ชัดจากDVD++Upside Down (2012) นิยามรักปฏิวัติสองโลก [VCD Modified] EmptyTue Jan 15, 2013 12:12 pm

++ชัดจากDVD++Upside Down (2012) นิยามรักปฏิวัติสองโลก [VCD Modified] USD_Guy2u_

[One2Up][ชัดมากๆ] Upside Down (2012) นิยามรักปฏิวัติสองโลก [VCD Modified][พากยไทย]
เรื่องย่อ

โหลดหนัง : อดัม (จิม สเตอร์เกส) เด็กหนุ่มธรรมดา ๆ คนหนึ่งที่มีชีวิตเรียบง่ายอาศัยอยู่ในจักรวาลอันบิดเบี้ยว เมื่อวิถีแห่งแรงโน้มถ่วงได้ทำให้โลกถูกแยกออกเป็น 2 ส่วน มีเพียงท้องฟ้าเบื้องบนเท่านั้นที่มาบรรจบเข้าหากัน ซึ่ง อดัม อาศัยอยู่ในโลกเบื้องล่างที่ ๆ เป็นของคนชนชั้นกรรมกรอาศัยอยู่ อดัม มีเพียงความทรงจำอันเลือนลางในช่วงวัยเด็กเท่านั้นที่เขายังจำได้แม่นยำคือรักแรกพบของเขากับ อีเด็น (คริสเตน ดันสท์) มันเป็นความฝังใจที่เขาไม่เคยลืมและเขารู้สึกได้เลยว่า อีเด็น เป็นหญิงสาวเพียงคนเดียวผู้น่ารักจิตใจดี ที่มาจากโลกเบื้องบน

เหตุผลนี้เองที่ทำให้เขายังคงติดอยู่กับสถานที่แห่งหนึ่งที่เคยทำให้เขาได้เจอกับเธอ จนกระทั่งความบังเอิญที่ได้ถูกกำหนดให้ อดัม และ อีเด็น ได้พบกันอีกครั้ง แต่ด้วยเพราะกฎเหล็กแห่งโลกอันพิสดารนี้ห้ามไม่ให้คนทั้งคู่ได้พบรักกัน ข้อห้ามของแรงดึงดูดและกฎหมายอาจจะเป็นแค่เพียงกรวดหนามเล็ก ๆ ที่รอให้เขาก้าวข้ามผ่านมันไป อดัม จึงต้องทำทุกวิถีทางเพื่อให้เขาและเธอได้สมหวังในความรักครั้งนี้

สุดท้ายความรักของพวกเขาจะกลายเป็นเรื่องที่เป็นไปได้บนโลกแสนประหลาดนี้หรือไม่? พลังแห่งความรักจะสามารถทลายกฎทุก ๆ อย่างแม้แต่กฎของจักรวาลได้หรือไม่??

++ชัดจากDVD++Upside Down (2012) นิยามรักปฏิวัติสองโลก [VCD Modified] USD_Guy2u_s1

++ชัดจากDVD++Upside Down (2012) นิยามรักปฏิวัติสองโลก [VCD Modified] USD_Guy2u_s2

DISC01
DISC02

ขอเพียงคำ "ขอบคุณ" เท่านั้นพอ

มีให้โหลดอีกกว่า 500 เรื่อง คลิกที่นี่...
ขึ้นไปข้างบน Go down

++ชัดจากDVD++Upside Down (2012) นิยามรักปฏิวัติสองโลก [VCD Modified]
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» ++ชัดมาก++Chinese Zodiac (2012) วิ่ง ปล้น ฟัด [VCD Modified]
» ++โหลดแรง ชัดๆ++007 Skyfall (2012) พลิกรหัสพิฆาตพยัคฆ์ร้าย [VCD Modified]
» [โหลดแรงๆๆ มันๆ ] The Four (2012) 4 มหากาฬพญายม [VCD Modified][พากย์ไทยโรง]
» ++โหลดแรง สุดซึ้ง++The Impossible (2012) l 2004 สึนามิ ภูเก็ต [VCD Modified]
» ++โหลดแรงๆ ชัดๆ++Dredd (2012) เดร็ด คนหน้ากากทมิฬ [VCD Modified][ภาพบลูเรย์]