คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::

-

บ้านบ้าน  CalendarCalendar  ช่วยเหลือช่วยเหลือ  ค้นหาค้นหา  รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก  กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Share | 

++มันมาก++Final Fantasy VII: Advent Children ไฟนอล แฟนตาซี 7: สงครามเทพจุติ [DVD-Rip]

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
sky2boy
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า

แต้มทั้งหมด : 4428
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 2

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ++มันมาก++Final Fantasy VII: Advent Children ไฟนอล แฟนตาซี 7: สงครามเทพจุติ [DVD-Rip]   Tue Feb 26, 2013 8:23 pm

Final Fantasy VII: Advent Children ไฟนอล แฟนตาซี 7: สงครามเทพจุติ [DVD-Rip][พากย์อังกฤษ บรรยายไทย/อังกฤษ/จีน/ฝรั่งเศษ/เกาหลี/โปรตุเกษ/สเปน]
เรื่องย่อ
โหลดหนัง : สองปีหลังจาก คลาวด์ (ทากาฮิโร ซากุราอิ) และพรรคพวกปกป้องโลกพ้นจากหายนะ เวลานี้ประชากรกลับต้องทนทุกข์ไปกับโรคแปลกประหลาด ขณะเดียวกัน คลาวด์ ที่ปลีกตัวอยู่อย่างสันโดษ ก็ถูกหลอกหลอนด้วยอดีตที่เลวร้ายของตัวเอง
ทหาร นายหนึ่งซึ่งใครๆ ก็คิดว่าเสียชีวิตไปนานแล้วในสมรภูมิ กลับมาสร้างความโกลาหลวุ่นวายต่อมวลมนุษยชาติ เพื่อเป็นการลงโทษที่เขาถูกดัดแปลงทางพันธุกรรมโดยบร ิษัทฉ้อฉลแห่งหนึ่ง ภาคต่อของวีดิโอเกม Final Fantasy ซึ่งเริ่มต้นขึ้นในอีกสองปีต่อมา

โหลดเสร็จให้เปลี่ยนชื่อไฟล์ เช่น 01.rar, 02.rar, 03.rar เป็นต้น
แล้วแตกไฟล์ ทั้งหมดพร้อมกันอีกที

PART01
PART02

ขอเพียงคำ "ขอบคุณ" เท่านั้นพอ[/align]
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว

++มันมาก++Final Fantasy VII: Advent Children ไฟนอล แฟนตาซี 7: สงครามเทพจุติ [DVD-Rip]
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1