คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

++มันมาก++Final Fantasy VII: Advent Children ไฟนอล แฟนตาซี 7: สงครามเทพจุติ [DVD-Rip]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
sky2boy
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า
sky2boy

แต้มทั้งหมด : 4428
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 2

++มันมาก++Final Fantasy VII: Advent Children ไฟนอล แฟนตาซี 7: สงครามเทพจุติ [DVD-Rip] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ++มันมาก++Final Fantasy VII: Advent Children ไฟนอล แฟนตาซี 7: สงครามเทพจุติ [DVD-Rip]   ++มันมาก++Final Fantasy VII: Advent Children ไฟนอล แฟนตาซี 7: สงครามเทพจุติ [DVD-Rip] EmptyTue Feb 26, 2013 8:23 pm

[align=center]++มันมาก++Final Fantasy VII: Advent Children ไฟนอล แฟนตาซี 7: สงครามเทพจุติ [DVD-Rip] FVII_guy2u_

Final Fantasy VII: Advent Children ไฟนอล แฟนตาซี 7: สงครามเทพจุติ [DVD-Rip][พากย์อังกฤษ บรรยายไทย/อังกฤษ/จีน/ฝรั่งเศษ/เกาหลี/โปรตุเกษ/สเปน]
เรื่องย่อ
โหลดหนัง : สองปีหลังจาก คลาวด์ (ทากาฮิโร ซากุราอิ) และพรรคพวกปกป้องโลกพ้นจากหายนะ เวลานี้ประชากรกลับต้องทนทุกข์ไปกับโรคแปลกประหลาด ขณะเดียวกัน คลาวด์ ที่ปลีกตัวอยู่อย่างสันโดษ ก็ถูกหลอกหลอนด้วยอดีตที่เลวร้ายของตัวเอง
ทหาร นายหนึ่งซึ่งใครๆ ก็คิดว่าเสียชีวิตไปนานแล้วในสมรภูมิ กลับมาสร้างความโกลาหลวุ่นวายต่อมวลมนุษยชาติ เพื่อเป็นการลงโทษที่เขาถูกดัดแปลงทางพันธุกรรมโดยบร ิษัทฉ้อฉลแห่งหนึ่ง ภาคต่อของวีดิโอเกม Final Fantasy ซึ่งเริ่มต้นขึ้นในอีกสองปีต่อมา

++มันมาก++Final Fantasy VII: Advent Children ไฟนอล แฟนตาซี 7: สงครามเทพจุติ [DVD-Rip] FFVII_s

โหลดเสร็จให้เปลี่ยนชื่อไฟล์ เช่น 01.rar, 02.rar, 03.rar เป็นต้น
แล้วแตกไฟล์ ทั้งหมดพร้อมกันอีกที

PART01
PART02

ขอเพียงคำ "ขอบคุณ" เท่านั้นพอ[/align]
ขึ้นไปข้างบน Go down

++มันมาก++Final Fantasy VII: Advent Children ไฟนอล แฟนตาซี 7: สงครามเทพจุติ [DVD-Rip]
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» [18+]เต็มเรื่อง!!!สุดคลาสสิคหาดูยาก Alice in Wonderland An X-Rated Musical Fantasy(1976) อลิสผจญภัยในแดนกระจู๋สุดอัศจรรย์
» [18+]เต็มเรื่อง!!!สุดคลาสสิคหาดูยาก Alice in Wonderland An X-Rated Musical Fantasy(1976) อลิสผจญภัยในแดนกระจู๋สุดอัศจรรย์
» ++มันมาก++[S Mini-HD] (2004) เหนือเมฆา…ที่แห่งสัญญาของเรา
» ++มันมาก++[Mini-HD] Cleanskin (2012) คนมหากาฬฝ่าวิกฤตสะท้านเมือง