คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

[DVD-RIP] Guyver : The Bioboosted Armor กายเวอร์ มนุษย์เกราะชีวะ [จบ]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
sky2boy
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า
sky2boy

แต้มทั้งหมด : 4428
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 2

[DVD-RIP] Guyver : The Bioboosted Armor กายเวอร์ มนุษย์เกราะชีวะ [จบ] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [DVD-RIP] Guyver : The Bioboosted Armor กายเวอร์ มนุษย์เกราะชีวะ [จบ]   [DVD-RIP] Guyver : The Bioboosted Armor กายเวอร์ มนุษย์เกราะชีวะ [จบ] EmptySun May 05, 2013 8:15 am

[DVD-RIP] Guyver : The Bioboosted Armor กายเวอร์ มนุษย์เกราะชีวะ [จบ] GY_Movihdz_

[DVD-RIP] Guyver : The Bioboosted Armor กายเวอร์ มนุษย์เกราะชีวะ [จบ][พากย์ ไทย][One2Up]
เรื่องย่อ
โหลดหนัง : โชได้บังเอิญเจอสิ่งของหน้าตาประหลาด เมื่อลองสัมผัสปรากฏว่า มันได้ขยายตัวออกมาหุ้มห่อร่างกายของโช และผสานรวมเข้าเป็นร่างเดียวกัน จนมีลักษณะเหมือนสวมชุดเกราะอยู่ เพียงแต่วัสดุนั้นไม่ใช่โลหะกลับเป็นลักษณะเหมือนผิวหนังของสิ่งมีชีวิต และมีกลุ่มคนมาตามหายูนิต และคนเหล่านั้นแปลงร่างเป็นสัตว์ประหลาดขนาดใหญ่ตรงเข้าทำร้ายโช แต่แล้วคนเหล่านั้นต้องพบกับความประหลาดใจที่โช ซึ่งอยู่ในสภาพรวมร่างกับสิ่งประหลาดนั้นสามารถหักแขนของสัตว์ประหลาดได้

ต่อมาโช จึงได้รู้ว่าสิ่งประหลาดนั้นคือ ยูนิต และร่างกายที่เมื่อสวมยูนิตจะถูกเรียกว่า กายเวอร์ ส่วนกลุ่มคนเหล่านั้นเป็นคนของ องค์กรโครโนส ที่หวังจะยึดครองโลก และเป็นเจ้าของยูนิต ซึ่งพยายามแย่งเอายูนิตคืนกลับมาจากโช โดยยูนิตกายเวอร์มี 3 ชิ้น โดยกายเวอร์ 1 ตกเป็นของ ฟุคามะจิ โช กายเวอร์ 2 ตกเป็นของผู้ตรวจการริสเกอร์ ซึ่งภายหลังถูกยูนิตกัดกินจนตาย และกายเวอร์ 3 ตกเป็นของมากิชิม่า อากิโตะ ซึ่งมากิชิม่าเองก็ก่อตั้งองค์กรสายฟ้าเซอุส เพื่อต่อต้านโครโนสและหวังยึดครองโลกเช่นกัน...

EP01
EP02
EP03
EP04
EP05
EP06
EP07
EP08
EP09
EP10
EP11
EP12
EP13
EP14
EP15
EP16
EP17
EP18
EP19
EP20
EP21
EP22
EP23
EP24
EP25
EP26(End)

ขอเพียงคำ "ขอบคุณ" เท่านั้นพอ
ขึ้นไปข้างบน Go down

[DVD-RIP] Guyver : The Bioboosted Armor กายเวอร์ มนุษย์เกราะชีวะ [จบ]
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1