คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::

-

บ้านบ้าน  CalendarCalendar  ช่วยเหลือช่วยเหลือ  ค้นหาค้นหา  รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก  กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Share | 

++แรงๆ ลิ้งเดียว++Redline แข่งทะลุจักรวาล

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
sky2boy
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า

แต้มทั้งหมด : 4428
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 2

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ++แรงๆ ลิ้งเดียว++Redline แข่งทะลุจักรวาล    Thu May 09, 2013 11:43 pm

[DVD-Rip] Redline แข่งทะลุจักรวาล [พากย์ ไทย][One2Up]
เรื่องย่อ
โหลดหนัง : ในอนาคตอันไกลโพ้น ยังมีการแข่งขันความเร็วชนิดป่าเถื่อนที่ผู้คนต่างคลั่งไคล้ ผู้เข้าแข่งขันก็มาจากหลายกลุ่มดาว โดยต้องคัดเลือกมาจากหลายสายแข่งขัน ทั้งสายสีเหลือง สายสีน้ำเงิน ฯลฯ และต้องมาแข่งรอบสุดท้ายที่สายสีแดง (Redline) ซึ่งถือว่าเป็นสุดยอดการแข่งขัน และแข่งแบบ Open คือใช้พาหนะพลังงาน หรือแม้กระทั่งอาวุธได้ทุกรูปแบบ ทุกคนจึงต้องทำทุกอย่างเพื่อชัยชนะเพียงอย่างเดียว และในการแข่งขัน เจพี นักแข่งฝีมือดี แต่เป็นนักแข่งด้านมืด คือมักจะแกล้งแพ้ เพื่อรับเงินใต้โต๊ะ แต่ถูกผู้จัดหักหลัง และเมื่อเจพีได้เจอกับโซโนชี สาวสวยที่มุ่งมั่นจะชนะในเรดไลน์ ทำให้ความคิดของเขาเปลี่ยนไป โดยที่รอบตัดสินชนะเลิศ ต้องไปแข่งในดินแดนรัฐบาลบ้าอำนาจ และก็กำลังจะกำจัดพวกเขา พวกเขาจะรอดหรือไม่ และเจพีหรือโซโนชี ใครจะชนะการแข่งขันต้องติดตาม

CLICK

Credit & Password : jannylovely03

ขอเพียงคำ "ขอบคุณ" เท่านั้นพอ
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว

++แรงๆ ลิ้งเดียว++Redline แข่งทะลุจักรวาล
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1