คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

++แรงๆ++Toradora! ยายเสือใสกับนายหน้าโหด [จบ]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
sky2boy
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า
sky2boy

แต้มทั้งหมด : 4428
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 2

++แรงๆ++Toradora! ยายเสือใสกับนายหน้าโหด [จบ] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ++แรงๆ++Toradora! ยายเสือใสกับนายหน้าโหด [จบ]   ++แรงๆ++Toradora! ยายเสือใสกับนายหน้าโหด [จบ] EmptyFri May 10, 2013 12:00 am

++แรงๆ++Toradora! ยายเสือใสกับนายหน้าโหด [จบ] TA_Movihdz_

[DVD-Rip] Toradora! ยายเสือใสกับนายหน้าโหด [จบ][พากย์ ไทย/ญี่ปุ่น][ซับ ไทย][One2Up]
เรื่องย่อ
โหลดหนัง : เรื่องราวของหนุ่มสาว ม.ปลาย ในเมืองเล็กๆเมืองหนึ่ง ที่มี ทาคาสึ ริวจิ ชายหนุ่ม 17 ผู้มีปัญหากับรูปลักษณ์ของตัวเองมากๆ กับ ไอซากะ ไทกะ สาว 17 ที่ตัวเล็ก แต่ร้ายสุดๆ จนมีคนตั้งฉายาว่า "เสือกระเป๋า" เป็นตัวเอกของเรื่อง ทั้ง 2 คนที่ไม่เคยรู้จักกันมาก่อนคู่นี้ ดันกลายเป็นคนข้างบ้านกัน และได้เป็นเพื่อนที่สนิทกันมากๆ มากจนเพื่อนที่โรงเรียนเข้าใจว่าทั้งคู่คบกัน แต่จริงๆ แล้ว ริวจิ ชอบมิโนริ เพื่อนซี้ของไทกะ , ส่วนไทกะ ก็ดันชอบ คิตามุระ เพื่อนซี้ของริวจิซะนี่ เพื่อเป้าหมายในการคบหาเพื่อนของฝั่งตรงข้าม ทั้งคู่จึงร่วมมือร่วมใจกัน แต่ไปๆมาๆ ริวจิ กลายเป็นฝ่ายที่ต้องคอยผลักดันให้ไทกะทำสิ่งที่ตัวไทกะทำไม่ได้เสมอ ส่วนตัวเขากลับไม่ได้อะไรตอบแทนเท่าไหร่ แถมยังต้องดูแลสภาพความเป็นอยู่ของไทกะจนเหมือนเป็นผู้ปกครองของไทกะไปซะงั้น แล้วอีแบบนี้ ริวจิจะได้สมหวังกับมิโนริแน่เร้อ?

Toradora! EP01
Toradora!EP02
Toradora!EP03
Toradora!EP04
Toradora!EP05
Toradora!EP06
Toradora!EP07
Toradora!EP08
Toradora!EP09
Toradora!EP10
Toradora!EP11
Toradora!EP12
Toradora!EP13
Toradora!EP14
Toradora!EP15
Toradora!EP16
Toradora!EP17
Toradora!EP18
Toradora!EP19
Toradora!EP20
Toradora!EP21
Toradora!EP22
Toradora!EP23
Toradora!EP24
Toradora!EP25(End)

ขอเพียงคำ "ขอบคุณ" เท่านั้นพอ
ขึ้นไปข้างบน Go down

++แรงๆ++Toradora! ยายเสือใสกับนายหน้าโหด [จบ]
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» Ga-Rei Zero 1-12 [END] แรงๆ
» ++แรงๆ++Amagami SS อุบัติรักวันคริสต์มาส [จบ]
» Black Cat แบล็กแคท [จบ] แรงๆ
» ++แรงๆ++Mini-HD] Ri¢hie Ri¢h เจ้าสัวโดดเดี่ยวรวยล้นถัง
» Astarotte no Omocha! 1-12 [END] แรงๆ