คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

++แรงๆ++Masked Rider Kuuga มาสค์ไรเดอร์ คูกะ [จบภาค]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
sky2boy
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า
sky2boy

แต้มทั้งหมด : 4428
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 2

++แรงๆ++Masked Rider Kuuga มาสค์ไรเดอร์ คูกะ [จบภาค] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ++แรงๆ++Masked Rider Kuuga มาสค์ไรเดอร์ คูกะ [จบภาค]   ++แรงๆ++Masked Rider Kuuga มาสค์ไรเดอร์ คูกะ [จบภาค] EmptySat May 11, 2013 2:29 pm

++แรงๆ++Masked Rider Kuuga มาสค์ไรเดอร์ คูกะ [จบภาค] MR_Movihdz_

Masked Rider Kuuga มาสค์ไรเดอร์ คูกะ [จบภาค][DVD-Rip][พากย์ ไทย/ญี่ปุ่น][ซับ ไทย][One2Up]
เรื่องย่อ
โหลดหนัง : ในอดีตเมื่อนานมาแล้วมีนักรบคนหนึ่งได้ทำการต่อสู้กับสิ่งมีชีวิตลึกลับชนิดหนึ่งที่ชื่อว่าสิ่งมีชีวิตลึกลับกูรอนกิ และเมื่อสามารถจัดการกับราชัยน์ของกูรอนกิได้ นักรบคนนั้นก็ใช้ร่างของตนเองผนึกราชัยน์ของกูรอนกิ แต่ต่อมาสถานที่นี้ก็ถูกค้นพบโดยนักโบราณคดีที่ชื่อว่า ดร.นัตสึนามิ ทำให้ราชัยน์ของกูรอนกิได้ฟื้นคืนชีพกลับมาอีกครั้ง และได้ปลุกเหล่าปิศาจกูรอนกิออกมา และวันรุ่งขึ้นโกได ยูสุเกะ (ไรเดอร์คูกะ) ก็ไปถึงที่เกิดเหตุ เขาได้พบตำรวจคนหนึ่งชื่ออิชิโจ คาโอรุ เขาได้นำของชิ้นหนึ่งที่พบในที่เกิดเหตุออกมา ทันทีที่โกไดได้เห็นของชิ้นนั้น เขาเห็นภาพบางอย่างในใจของเขา และในระหว่างนั้นก็มีปิศาจได้ออกมาทำร้ายผู้คน ด้วยความโกรธแลภาพนักรบที่อยู่ในหัวตลอดเวลาทำให้โกไดตัดสินใจใส่เข็มขัด และเมื่อเขาพยายามจะต่อสู้กับปิศาจ เขาก็พบความเปลี่ยนแปลงของร่างกายเขา ร่างของนักรบที่เขาเคยเห็น ปรากฏตัวขึ้นแล้ว และเรื่องก็เริ่มขึ้นหลังจากนั้น

โหลดเสร็จให้เปลี่ยนชื่อไฟล์ เช่น 01.rar, 02.rar, 03.rar เป็นต้น
แล้วแตกไฟล์ ทั้งหมดพร้อมกันอีกที

Masked Rider Kuuga VOL01
PART01
PART02
PART03

Masked Rider Kuuga VOL02(End)
PART01
PART02
PART03

ขอเพียงคำ "ขอบคุณ" เท่านั้นพอ
ขึ้นไปข้างบน Go down

++แรงๆ++Masked Rider Kuuga มาสค์ไรเดอร์ คูกะ [จบภาค]
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» ++แรงๆ++Masked Rider Kiva มาสค์ไรเดอร์ คิบะ [จบ]
» ++แรงๆ ลิ้งเดียว++Masked Rider Kiva The Movie ราชันย์แห่ง ปราสาทโลกมาร
» [DVD-RIP] Kamen Rider Fourze & OOO Movie War Megamax มาสค์ไรเดอร์ โฟร์-เซ & โอส มูฟวี่
» ++แรงๆ++Initial D : Second Stage นักซิ่งดริฟท์สายฟ้า [จบภาค]
» ++แรงๆ++Initial D : Third Stage นักซิ่งดริฟท์สายฟ้า [จบภาค]