คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

[VCD MASTER พากย์ไทย]Haunting of Winchester House คฤหาสน์หลอน ซ่อนผี

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
maximize
เด็กซ่าV2
เด็กซ่าV2
maximize

แต้มทั้งหมด : 184
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 0

[VCD MASTER พากย์ไทย]Haunting of Winchester House คฤหาสน์หลอน ซ่อนผี Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [VCD MASTER พากย์ไทย]Haunting of Winchester House คฤหาสน์หลอน ซ่อนผี   [VCD MASTER พากย์ไทย]Haunting of Winchester House คฤหาสน์หลอน ซ่อนผี EmptyMon Jun 07, 2010 6:29 pm

Haunting of Winchester House คฤหาสน์หลอน ซ่อนผี [VCD Master][พากย์ไทย]

[VCD MASTER พากย์ไทย]Haunting of Winchester House คฤหาสน์หลอน ซ่อนผี 03-06-58_0.913406

ตัวอย่างภาพ

SS CD1 CD2 CLICK

เรื่องย่อ :

ครอบครัวหนึ่ง ได้ติดต่อขอเช่าบ้านพักชั่วคราว โดยหารู้ไม่ว่า บ้านที่พวกเขากำลังจะไปอยู่นั้น

ไม่ได้เป็นบ้านพักธรรมดา หากแต่เป็นคฤหาสน์ที่เต็มไปด้วยเรื่องราวอันน่าสะพรึงกลัว ซึ่งแต่ละคนล้วนต้องพบเจอกับเหตุการณ์สยองขวัญอย่างที่ไม่เคยเจอมาก่อน จนในที่สุด พวกเขาก็ได้พบความจริงเกี่ยวกับความลี้ลับที่ซ่อนตัวอยู่ในคฤหาสน์แห่งนี้ แต่นั่น..กลับเป็นสิ่งที่นำพวกเขาเข้าสู่ความตาย

ตอบก่อนถึงจะเห็นลิงค์
ขึ้นไปข้างบน Go down
benyatip_2525
มือใหม่หัดซ่า
มือใหม่หัดซ่า

แต้มทั้งหมด : 3
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 0

[VCD MASTER พากย์ไทย]Haunting of Winchester House คฤหาสน์หลอน ซ่อนผี Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [VCD MASTER พากย์ไทย]Haunting of Winchester House คฤหาสน์หลอน ซ่อนผี   [VCD MASTER พากย์ไทย]Haunting of Winchester House คฤหาสน์หลอน ซ่อนผี EmptyFri Oct 21, 2011 11:52 am

thnak
ขึ้นไปข้างบน Go down

[VCD MASTER พากย์ไทย]Haunting of Winchester House คฤหาสน์หลอน ซ่อนผี
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1