คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Maria Holic มาเรีย โฮลิค [จบภาค] แรงๆ

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
sky2boy
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า
sky2boy

แต้มทั้งหมด : 4428
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 2

Maria Holic มาเรีย โฮลิค [จบภาค] แรงๆ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Maria Holic มาเรีย โฮลิค [จบภาค] แรงๆ   Maria Holic มาเรีย โฮลิค [จบภาค] แรงๆ EmptySun May 26, 2013 1:36 pm

Maria Holic มาเรีย โฮลิค [จบภาค] แรงๆ MR_Movihdz_

Maria Holic มาเรีย โฮลิค [จบภาค][DVD-Rip][พากย์ ไทย][One2Up]
เรื่องย่อ
โหลดหนัง : เรื่องราวของ คานาโกะ เด็กสาวสวยเซ็กซี่ที่ดูจะเพรียบพร้อมไปเสียทุกอย่าง แต่นั่นกลับทำให้เธอโดนผู้ชายล้อจนกลายเป็นปมด้อยทำให้เกลียดผู้ชายไปในที่สุดเธอจึงหวังที่จะมาสร้างตำนานรักสีขาวกับสาวๆในโรงเรียนหญิงล้วนแทน แต่แล้วความซวยกลับมาเยื่อนโดยมิได้นัดหมาย เพราะ มาริยะ สาวน้อยน่ารักที่น่าจะเป็นรักแรกพบของเธอนั้น กลับเป็น...ชายที่ชอบแต่งกายเป็นหญิงซะงั้น

โดยเรื่องราวในภาคนี้ คานาโกะ เริ่มที่จะคุ้นเคยกับการใช้ชีวิตในโรงเรียนแล้ว แต่เรื่องราวกลับไม่ได้ราบรื่นยังคงยุ่งวุ่นวายเหมือนเดิม เพราะความเพื้ยนของเธอและคนรอบๆข้างเธอ มาติดตามชมเรื่องราว
ความป่วนของเธอได้ใน Maria Holic ว่าจะสนุกขนาดไหน...

Maria Holic มาเรีย โฮลิค [จบภาค][DVD-Rip][พากย์ ไทย][One2Up]

Maria Holic Vol01
Maria Holic Vol02
Maria Holic Vol03
Maria Holic Vol04
Maria Holic Vol05
Maria Holic Vol06(End)

Maria Holic Alive มาเรีย โฮลิค อไลฟ์ [จบ][DVD-Rip][พากย์ ไทย][One2Up]

Maria Holic Alive Vol01
Maria Holic Alive Vol02
Maria Holic Alive Vol03
Maria Holic Alive Vol04
Maria Holic Alive Vol05
Maria Holic Alive Vol06(End)

ขอเพียงคำ "ขอบคุณ" เท่านั้นพอ
ขึ้นไปข้างบน Go down

Maria Holic มาเรีย โฮลิค [จบภาค] แรงๆ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1