คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Naruto Shippuden 11: Paradise on the Ship ภาค มหัศจรรย์วันล่องทะเล [จบภาค] แรงๆ

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
sky2boy
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า
sky2boy

แต้มทั้งหมด : 4428
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 2

Naruto Shippuden 11: Paradise on the Ship ภาค มหัศจรรย์วันล่องทะเล [จบภาค] แรงๆ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Naruto Shippuden 11: Paradise on the Ship ภาค มหัศจรรย์วันล่องทะเล [จบภาค] แรงๆ   Naruto Shippuden 11: Paradise on the Ship ภาค มหัศจรรย์วันล่องทะเล [จบภาค] แรงๆ EmptySun May 26, 2013 1:49 pm

Naruto Shippuden 11: Paradise on the Ship ภาค มหัศจรรย์วันล่องทะเล [จบภาค] แรงๆ NR_Movihdz_

Naruto Shippuden 11 : Paradise on the Ship : นารูโตะ ตำนานวายุสลาตัน 11 ภาค มหัศจรรย์วันล่องทะเล [จบภาค][DVD-Rip][พากย์ ไทย/ญี่ปุ่น][ซับ ไทย][One2Up]
เรื่องย่อ
โหลดหนัง : หลังจากออกเดินทางเพื่อฝึกวิชาสองปีครึ่ง อุซึมากิ นารูโตะและจิไรยะได้กลับมายังหมู่บ้านโคโนฮะ ในช่วงเวลาเดียวกันนั้น กลุ่มแสงอุษาได้เริ่มส่งนินจาออกไปเพื่อรวบรวมร่างสถิตกลับมาเพื่อดึงสัตว์หางเพื่อสร้างวิชามหาเวทย์จันทราเพื่อทำให้สัตว์หาง 9 ตัวรวมกลับไปเป็น 10 หางโดย อุจิวะ มาดาระ ได้กลับมากล่อมให้ อุจิวะ อิทาจิพา อุจิวะ ซาสึเกะมาให้ตน เมือซึนาเดะทราบความจึงเริ่มสั่งการให้ อุซึมากิ นารูโตะและ เกะนินในหมู่บ้านออกไปเพื่อพาร่างสถิต อุซึมากิ นารูโตะ ไปหาร่างสถิติ 8 หาง เพื่อพัฒนาความสามารถและจิตใจ พร้อมทั้ง อุจิวะ มาดาระ ได้พัฒนาเนตรให้กับอุจิวะ ซาสึเกะ ด้วยการนำเนตรของ อุจิวะ อิทาจิมาใส่แทน และได้ประกาศสงครามโลกนินจาครั้งที่ 4 กับแคว้นนินจาทั้งหมด

Naruto Shippuden 11 : Paradise on the Ship Vol01
Naruto Shippuden 11 : Paradise on the Ship Vol02
Naruto Shippuden 11 : Paradise on the Ship Vol03
Naruto Shippuden 11 : Paradise on the Ship Vol04
Naruto Shippuden 11 : Paradise on the Ship Vol05(End)

Credit & Password : one2load.blogspot.com

ขอเพียงคำ "ขอบคุณ" เท่านั้นพอ
ขึ้นไปข้างบน Go down

Naruto Shippuden 11: Paradise on the Ship ภาค มหัศจรรย์วันล่องทะเล [จบภาค] แรงๆ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» ++แรงๆ มันๆ++[Super Mini-HD] Naruto Shippuden Movie นารูโตะ เดอะมูฟวี่ พลิกมิติผ่าวิถีนินจา
» ++แรงๆ ห้ามพลาด++Naruto นารูโตะ นินจาจอมคาถา [จบภาค]
» ++แรงๆ++Initial D : Third Stage นักซิ่งดริฟท์สายฟ้า [จบภาค]
» D.Gray-Man ดีเกรย์แมน [จบภาค] แรงๆ
» ++แรงๆ++Initial D : Second Stage นักซิ่งดริฟท์สายฟ้า [จบภาค]