คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

[VCD Master พากย์ไทย] GROWTH เลื้อย โคตรสัตว์ฟัดทะลุโลก

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
maximize
เด็กซ่าV2
เด็กซ่าV2
maximize

แต้มทั้งหมด : 184
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 0

[VCD Master พากย์ไทย] GROWTH เลื้อย โคตรสัตว์ฟัดทะลุโลก Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [VCD Master พากย์ไทย] GROWTH เลื้อย โคตรสัตว์ฟัดทะลุโลก   [VCD Master พากย์ไทย] GROWTH เลื้อย โคตรสัตว์ฟัดทะลุโลก EmptyMon Jun 07, 2010 6:32 pm

[VCD Master พากย์ไทย] GROWTH เลื้อย โคตรสัตว์ฟัดทะลุโลก 1874007936

[VCD Master พากย์ไทย] GROWTH เลื้อย โคตรสัตว์ฟัดทะลุโลก 1232507335 [VCD Master พากย์ไทย] GROWTH เลื้อย โคตรสัตว์ฟัดทะลุโลก 1456850517

ณ เกาะ คัททิฮังค์ ได้มีเรื่องราวอันสุดพิลึกของนักวิทยาศาสตร์ผู้หนึ่งที่ต้องการทดลองการกลาย พันธุ์ของมนุษย์ ต่อมาการทดลองนี้ได้เกิดความผิดพลาดขึ้นมา จนทำให้ประชาชนในเกาะนี้ตายไปถึง 3 ใน 4 ของประชากรทั้งหมด ในเวลานั้น เจมี่ อเกอร์แมน หญิงที่รอดชีวิตจากเหตุการณ์นั้นมาได้ ต่อมา 20 ปี ผ่านไปเธอได้กลับที่นั้นพร้อมกับแฟนเธออีกครั้ง เพื่อที่จะขายสมบัติเก่าของครอบครัวเธอที่เคยอยู่บนเกาะนี้ แต่แล้วเจมี่ก็ต้องพบกับเหตุการณ์อันน่าสะพรึงนั้นคือสายพันธุ์ปาราสิตที่ เข้ามาคุกคามบนเกาะแห่งนี้ หากใครที่โดยปาราสิตกัด คนผู้นั้นก็จะกลายพันธุ์เป็นสิ่งมีชีวิตอย่างอื่นที่ไม่ใช่มนุษย์ แล้วเธอจะหนีเหตุการณ์ครั้งนี้ได้หรือไม่

http://af4f7613.linkbucks.com[/hide[/url]]
ตอบก่อนจะเห้นลิ้ง [VCD Master พากย์ไทย] GROWTH เลื้อย โคตรสัตว์ฟัดทะลุโลก Icon_exclaim
ขึ้นไปข้างบน Go down
benyatip_2525
มือใหม่หัดซ่า

แต้มทั้งหมด : 3

[VCD Master พากย์ไทย] GROWTH เลื้อย โคตรสัตว์ฟัดทะลุโลก Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [VCD Master พากย์ไทย] GROWTH เลื้อย โคตรสัตว์ฟัดทะลุโลก   [VCD Master พากย์ไทย] GROWTH เลื้อย โคตรสัตว์ฟัดทะลุโลก EmptyFri Oct 21, 2011 11:53 am

thank you naaaaaaaaaaaa
bobo2552

แต้มทั้งหมด : 6

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [VCD Master พากย์ไทย] GROWTH เลื้อย โคตรสัตว์ฟัดทะลุโลก   [VCD Master พากย์ไทย] GROWTH เลื้อย โคตรสัตว์ฟัดทะลุโลก EmptyFri Jul 06, 2012 6:30 pm

ขอบคุณมาก Laughing
bobo2552

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [VCD Master พากย์ไทย] GROWTH เลื้อย โคตรสัตว์ฟัดทะลุโลก   [VCD Master พากย์ไทย] GROWTH เลื้อย โคตรสัตว์ฟัดทะลุโลก EmptyWed Jul 11, 2012 7:00 pm

ขอบคุณค่ะ
mommam-00

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [VCD Master พากย์ไทย] GROWTH เลื้อย โคตรสัตว์ฟัดทะลุโลก   [VCD Master พากย์ไทย] GROWTH เลื้อย โคตรสัตว์ฟัดทะลุโลก EmptyTue Dec 18, 2012 10:33 pm

Laughing
benyatip_2525 พิมพ์ว่า:
mommam-00

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอบคุณในสิิ่งบันเทิงที่มอบให้ครับ   [VCD Master พากย์ไทย] GROWTH เลื้อย โคตรสัตว์ฟัดทะลุโลก EmptyTue Dec 18, 2012 10:34 pm

benyatip_2525 พิมพ์ว่า:
PO12021
เด็กซ่า
เด็กซ่า

แต้มทั้งหมด : 15

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [VCD Master พากย์ไทย] GROWTH เลื้อย โคตรสัตว์ฟัดทะลุโลก   [VCD Master พากย์ไทย] GROWTH เลื้อย โคตรสัตว์ฟัดทะลุโลก EmptyTue Jan 14, 2014 12:01 pm

ขอบคุณครับ

[VCD Master พากย์ไทย] GROWTH เลื้อย โคตรสัตว์ฟัดทะลุโลก
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» [ไทย]-เด็กชายปลาบู่ -VCD-Master-[VCD] [Master]-[พากย์ไทย]
» [VCD Master พากย์ไทย]Hybrid คืนชีพมนุษย์กลายพันธุ์
» [VCD Master พากย์ไทย]อยากได้ยินว่ารักกัน
» [VCD Master พากย์ไทย]ครูบ้านนอกบ้านหนองฮีใหญ่
» [ฝรั่ง]-รวมพลเพี้ยนเขย่าต่อมจักรวาล [VCD] [Master]-[พากย์ไทย]