คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

[ชัดมากๆ] ไซอิ๋ว (2013) JOURNEY TO THE WEST [VCD Zoom]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
sky2boy
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า
sky2boy

แต้มทั้งหมด : 4428
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 2

[ชัดมากๆ] ไซอิ๋ว (2013) JOURNEY TO THE WEST [VCD Zoom] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [ชัดมากๆ] ไซอิ๋ว (2013) JOURNEY TO THE WEST [VCD Zoom]   [ชัดมากๆ] ไซอิ๋ว (2013) JOURNEY TO THE WEST [VCD Zoom] EmptyTue Jul 02, 2013 12:36 am

[ชัดมากๆ] ไซอิ๋ว (2013) JOURNEY TO THE WEST [VCD Zoom] JN2013_Movihdz_

[ชัดมากๆ] ไซอิ๋ว (2013) JOURNEY TO THE WEST [VCD Zoom][พากย์ไทยโรง]
เรื่องย่อ
โหลดหนัง : เมื่อโลกเต็มไปด้วยปีศาจ และมนุษย์ต้องทนทุกข์ทรมานอย่างสาหัส, นักล่าปีศาจหนุ่มซวนจาง, ผู้เก่งกล้า เขาเชื่อว่า “เขาจะเปลี่ยนแปลงทุกอย่างได้” เขาจึงเสี่ยงทุกอย่าง ทั้งปราบ ปีศาจน้ำ ปีศาจหมู รวมทั้งปีศาจของเหล่าปีศาจ ซุนหงอคง เขารับเหล่าปีศาจเหล่านี้มาเป็นสาวก และสอนให้พวกเขารู้จักความรัก และความเมตตา ซึ่งในขณะเดียวกัน ซวนจาง ก็ได้พบความหมายที่แท้จริง ของ ความรักที่ยิ่งใหญ่ด้วยตัวของเขาเอง และเพื่อชดเชยในบาปของตน และเพื่อช่วยชีวิตของมนุษย์เขาทั้งสี่จึงเริ่มออกเดินทางไปยังทิศตะวันตกที่เต็มไปด้วยความท้าทายที่รอพวกเขาอยู่ 27 มิถุนายนนี้

สร้างปรากฏการณ์อีกแล้วสำหรับ “Journey to the West : Conquering the Demons” หรือ “ไซอิ๋ว 2013 คนเล็กอิทธิฤทธิ์หญ่าย” ผลงานกำกับรวยอารมณ์ขันของ “โจวซิงฉือ” ที่สามารถเปิดกวาดรายได้เปิดตัววันแรกมากถึง 78 ล้านหยวน ในจีนหรือประมาณ 378 ล้านบาท ลบสถิติหนังหนังเปิดตัววันแรกอย่าง Painted Skin: The Resurrection (โปเยโปโลเย ศึกรักหน้ากากทอง) ที่สามารถเปิดวันแรกได้ถึง 70 ล้านหยวน

ความฮาของ ไซอิ๋ว เวอร์ชั่น 2013 นี้ทำให้กลุ่มผู้ชมถูกอกถูกใจเป็นอย่างมาก ถึงแม้ว่า “โจวซิงฉือ” จะไม่ได้แสดงนำเองก็ตาม นอกจากความฮาแล้วยังได้ร่วมนักแสดงทั้งจีนแผ่นดินใหญ่และนักแสดงฝั่งไต้หวันไว้อย่างคับคั่ง ทั้ง ซูฉี, เหวินจาง, หวงเป่า, หลัวจื้อเสียง และ โจวซิ่วนา

นี่คือ ไซอิ๋ว ที่ถูกปรับแต่งตีความใหม่ที่ไม่ซ้ำใคร การย้อนเหตุการณ์ก่อนหน้าเรื่องราวที่คนทั่วโลกรู้จัก เมื่อพระถังซำจั๋งยังเป็นเพียงนักล่าปีศาจฝึกหัดที่ต้องออกตามจับปีศาจปลาซัวเจ๋ง ปีศาจหมูตือโป๊ยก่าย และปีศาจลิงเห้งเจีย โดยมีสาวนักล่าปีศาจมืออาชีพคอยให้ความช่วยเหลือ ยูไนเต็ด โฮม เอ็นเตอร์เทนเมนท์ จัดโปรแกรมคลายเครียดด้วยหนังที่จะฮาไม่รู้จบกับ “ไซอิ๋ว 2013 คนเล็กอิทธิฤทธิ์หญ่าย” 27 มิถุนายนนี้ในโรงภาพยนตร์

[ชัดมากๆ] ไซอิ๋ว (2013) JOURNEY TO THE WEST [VCD Zoom] JN2013_Movihdz_ss

โหลดเสร็จให้เปลี่ยนชื่อไฟล์ เช่น 01.rar, 02.rar, 03.rar เป็นต้น
แล้วแตกไฟล์ ทั้งหมดพร้อมกันอีกที

PART01
PART02
PART03
PART04
PART05

ขอเพียงคำ "ขอบคุณ" เท่านั้นพอน่ะ
ขึ้นไปข้างบน Go down

[ชัดมากๆ] ไซอิ๋ว (2013) JOURNEY TO THE WEST [VCD Zoom]
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» [VCD Master] Journey to the West Conquering the Demons ไซอิ๋ว 2013 คนเล็กอิทธิฤทธิ์หญ่าย [2013]
» ++แรงๆ มันๆ++[Mini-HD] Journey to the West (2013) ไซอิ๋ว คนเล็กอิทธิฤทธิ์หญ่าย
» [Mini-HD] Journey to the West : Conquering the Demons ไซอิ๋ว คนเล็กอิทธิฤทธิ์หญ่าย [One2Up][พากย์:TH-จีน][SUB:TH-Eng]
» ++โหลดแรงๆ ชัดมากๆ++The Grandmaster (2013) ยอดปรมาจารย์ ยิปมัน [AVI CamRip]
» [One2up] (Zoom ใหม่ร้อนๆ) G.I.Joe 2 Retaliation (2013) จีไอโจ สงครามระห่ำแค้นคอบร้าทมิฬ 2013 (ไทยโรง)