คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

[PC] Rapala Pro Fishing - มาผ่อนคลายกับเกมส์ตกปลาภาพสวยๆ !!

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
AntiGoD
คนพันธุ์ซ่าV4
คนพันธุ์ซ่าV4

แต้มทั้งหมด : 699
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 3

[PC] Rapala Pro Fishing - มาผ่อนคลายกับเกมส์ตกปลาภาพสวยๆ !! Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [PC] Rapala Pro Fishing - มาผ่อนคลายกับเกมส์ตกปลาภาพสวยๆ !!   [PC] Rapala Pro Fishing - มาผ่อนคลายกับเกมส์ตกปลาภาพสวยๆ !! EmptyTue Jan 17, 2012 5:53 pm

[PC] Rapala Pro Fishing - มาผ่อนคลายกับเกมส์ตกปลาภาพสวยๆ !!

[PC] Rapala Pro Fishing - มาผ่อนคลายกับเกมส์ตกปลาภาพสวยๆ !! VcLGBm

จุดเด่นของเกมส์

* เกมส์ตกปลาเกมส์นี้ มีกราฟฟิกที่สวยงาม

* มีสถานที่ให้ตกปลาเยอะมากๆครับ ปลาก็มีหลายประเภท

* ตัวละครมีให้เลือกเยอะ และการแข่งขันแบบ Tournament ก็มีเช่นกัน

* จุดเด่นของเกมส์นี้คือการบังคับเบ็ดตกปลา

* เป็นระบบที่ทำได้เหมือนจริงมาก เป็นระบบเคลื่อนไหวตามเมาส์ของเรา

*** ลองโหลดไปเล่นดูนะครับ แก้เลี่ยนจากเกมส์โหดๆได้ดีเลยล่ะ ***

- System Requirement -

Pentium III 866MHz Windows PC or higher with 256MB RAM

Windows ME , 2000 or XP operating system 64MB

DirectX 9 compatible 3D video card

DirectX 9 compatible sound card 8X or faster

CD-ROM drive 750MB of free Hard Drive Space

Cable/DSL connection for Internet play

[PC] Rapala Pro Fishing - มาผ่อนคลายกับเกมส์ตกปลาภาพสวยๆ !! X55tsN
[PC] Rapala Pro Fishing - มาผ่อนคลายกับเกมส์ตกปลาภาพสวยๆ !! V0XR04
[PC] Rapala Pro Fishing - มาผ่อนคลายกับเกมส์ตกปลาภาพสวยๆ !! WdWRd
[PC] Rapala Pro Fishing - มาผ่อนคลายกับเกมส์ตกปลาภาพสวยๆ !! 07H0Y8

Putlocker 1 Link : 346.72 MB
http://www.putlocker.com/file/6372747901DC58F4

Filesonic
http://www.filesonic.com/file/YHzefVe

ขอแค่คำขอบคุณ^ ^
ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1