คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Black Lightning (2008) เหาะทะลุฟ้า ซิ่งมหาประลัย [พากย์:ไทย]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
botball
เด็กซ่าV5
เด็กซ่าV5

แต้มทั้งหมด : 438
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 0

Black Lightning (2008) เหาะทะลุฟ้า ซิ่งมหาประลัย [พากย์:ไทย] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Black Lightning (2008) เหาะทะลุฟ้า ซิ่งมหาประลัย [พากย์:ไทย]   Black Lightning (2008) เหาะทะลุฟ้า ซิ่งมหาประลัย [พากย์:ไทย] EmptyFri Dec 27, 2013 7:26 am

Black Lightning (2008) เหาะทะลุฟ้า ซิ่งมหาประลัย [พากย์:ไทย]

[align=center]Black Lightning (2008) เหาะทะลุฟ้า ซิ่งมหาประลัย [พากย์:ไทย] BL+blu-ray[/align]

[align=center]Black Lightning (2008) เหาะทะลุฟ้า ซิ่งมหาประลัย [พากย์:ไทย] Information[/align]

เรื่องย่อ

"ผู้กำกับ WANTED ภูมิใจเสนอ เจาะเวลาหาอดีต...แห่งศตวรรษที่ 21! เตรียมตัวซิ่งครั้งระทึกที่สุดในชีวิต!"

ชีวิตของหนุ่มน้อยวัยเรียนคนหนึ่งต้องพลิกผันยูเทิร์นร้อยแปดสิบองศา เมื่อพบว่ารถยนต์คันเก่าบุโรทั่งที่พ่อเขามอบให้สามารถบินได้...หลังจากโลก ทั้งใบของเขาต้องพังครืน เขาได้เลือกเส้นทางใหม่ที่จะเปลี่ยนจากคนไร้ค่ามาเป็นยอดวีรบุรุษนักปราบ อธรรมในนาม "แบล็ค ไลท์นิง" แต่เขาไม่รู้เลยว่าฝ่ายวายร้ายที่ทรงอำนาจกำลังจับตามอง พวกมันต้องการครอบครองรถวิเศษนี้ และทำทุกวิถีทางที่จะได้มา ไม่ว่าจะต้องฆ่าเขาหรือทำลายเมืองทั้งเมืองให้พินาศ

เรื่องราวของเด็กหนุ่มนักศึกษาคนหนึ่งผู้ซึ่ง เพิ่งถูกหักอกมาหมาด ๆ และเผอิญได้มาเจอรถเก่า ๆ โบราณสีดำ มีตราสัญลักษณ์สีแดงมีรูปสายฟ้าฟาดอยู่ตรงกลางติดอยู่ข้างรถคันหนึ่ง ซึ่งไม่ใช่เป็นแค่รถเก่า ๆ ธรรมดา แต่มันเป็นรถที่มีพลังวิเศษสามารถเหาะเหินเดินอากาศได้อย่างกับจรวด จนในที่สุดทั้งคู่ก็ทำตัวเป็นฮีโร่ ออกช่วยเหลือคนที่เดือดร้อนต่าง ๆ จนมีชื่อเสียงโด่งดัง กลายเป็นฮีโร่ขวัญใจประจำเมืองไปซะงั้น และแล้วเหล่าร้ายตัวฉกาจซึ่งไม่ยอมให้คนดี ๆ ฮีโร่ได้อยู่ขวางหูขวางตาแน่นอน!! พวกมันจึงสร้างรถซุปเปอร์ไฮเทคมีประสิทธิภาพสูงเพื่อมากำจัดรถฮีโร่และ พระเอกของเราให้สิ้นซาก และแล้วก็เกิดการประทะกันและปฏิบัติการไล่ล่าของรถกับรถกันแบบมหามันส์สะใจ สไตล์ Wanted เลยทีเดียว!!

[align=center]Black Lightning (2008) เหาะทะลุฟ้า ซิ่งมหาประลัย [พากย์:ไทย] Ss[/align]

[align=center]Black Lightning (2008) เหาะทะลุฟ้า ซิ่งมหาประลัย [พากย์:ไทย] BL+SS[/align]

Black Lightning (2008) เหาะทะลุฟ้า ซิ่งมหาประลัย [พากย์:ไทย] WVSyK

[align=center]PART1[/align]
[align=center]PART2[/align]
[align=center]PART3[/align]
[align=center]PART4[/align]

— วิธีเร่ง ดาวน์โหลดไฟล์จาก ONE2UP —
เข้าไปดูวิธีทำ
คลิ้ก
ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» [Mini-HD] Percy Jackson & the Olympians The Lightning Thief [พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]
» [12Up][Mini-HD] Percy Jackson & The Olympians:The Lightning Thief เพอร์ซีย์ แจ็คสันกับสายฟ้าที่หายไป [720p][พากย์+ซับ:Tha+Eng]
» [Mini-HD] Black Hawk Down (2001) ยุทธการฝ่ารหัสทมิฬ [One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH]
» [Mini-HD] Black Hawk Down (2001) ยุทธการฝ่ารหัสทมิฬ [One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH]
» [โหลดแรงๆๆ][Mini-HD] Men In Black II (2002)เอ็มไอบี หน่วยจารชนพิทักษ์จักรวาล 2 [720p][พากย์+ซับ:Tha+Eng]