คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Carrie (2013) แคร์รี่ย์ สาวสยอง [พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
botball
เด็กซ่าV5
เด็กซ่าV5

แต้มทั้งหมด : 438
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 0

Carrie (2013) แคร์รี่ย์ สาวสยอง [พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Carrie (2013) แคร์รี่ย์ สาวสยอง [พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng]   Carrie (2013) แคร์รี่ย์ สาวสยอง [พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng] EmptyMon Feb 03, 2014 5:40 pm

Carrie (2013) แคร์รี่ย์ สาวสยอง [พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng]

Carrie (2013) แคร์รี่ย์ สาวสยอง [พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng] Carriebd

เรื่องย่อ
ตำนานบทใหม่ของเรื่องราวสยองขวัญฉบับคลาสสิกเกี่ยวกั บ แคร์รีย์ ไวท์ (โคลอี้ เกรซ มอเรทซ์) เด็กสาวขี้อายที่ถูกเพื่อนพ้องของเธอแกล้งให้โดดเดี่ ยว แคร์รีย์ ไวท์ ถูกเลี้ยงดูแบบไข่ในหินโดยแม่ผู้เคร่งศาสนา (จูลีแอนน์ มัวร์) และเธอคนนี้ก็ได้ใช้พลังการเคลื่อนย้ายวัตถุถล่มเมือ งเล็กๆ ของเธออย่างน่าสยดสยองหลังจากที่เจอกับเรื่องเกินจะรับไหวในงานพรอมปีสุดท้ายของเธอ

ทริลเลอร์สยองขวัญเหนือธรรมชาติ Carrie เป็นการนำเอาเรื่องราวของนิยายเบสต์เซลเลอร์โดย สตีเฟน คิง มานำเสนออีกครั้ง นำแสดงโดย โคลอี้ เกรซ มอเรทซ์ (Kick-Ass, Hugo), จูดี้ กรีเออร์ (The Descendents), ปอร์เชีย ดับเบิลเดย์ (Youth in Revolt) และ จูลีแอนน์ มัวร์ ผู้ได้รับการเสนอชื่อชิงสี่รางวัลออสการ์ (Crazy, Stupid, Love The Kids Are Alright) ร่วมแสดงโดย อเล็กซ์ รัสเซล (Chronicle), กาเบรียลลา ไวลด์ (The Three Musketeers) และแอนเซล เอลกอร์ท (Divergent) กำกับภาพยนตร์โดย คิมเบอร์ลีย์ เพียร์ซ...

Carrie (2013) แคร์รี่ย์ สาวสยอง [พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng] Carrie+ss

Carrie (2013) แคร์รี่ย์ สาวสยอง [พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng] One2up

Download

— วิธีเร่ง ดาวน์โหลดไฟล์จาก ONE2UP —
เข้าไปดูวิธีทำ
คลิ้ก
ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1