คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

[Mini-HD] Equilibrium (2002) นักบวชฆ่าไม่ต้องบวช [One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
wongsapat
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า

แต้มทั้งหมด : 5250
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 0

[Mini-HD] Equilibrium (2002) นักบวชฆ่าไม่ต้องบวช [One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [Mini-HD] Equilibrium (2002) นักบวชฆ่าไม่ต้องบวช [One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]   [Mini-HD] Equilibrium (2002) นักบวชฆ่าไม่ต้องบวช [One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng] EmptySun Mar 02, 2014 9:47 am

[Mini-HD] Equilibrium (2002) นักบวชฆ่าไม่ต้องบวช [One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]

[Mini-HD] Equilibrium (2002) นักบวชฆ่าไม่ต้องบวช [One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng] Em_smhd

เรื่องย่อ
Equilibrium นักบวช ฆ่าไม่ต้องบวช ที่ลิเบรีย ทุกอย่างดำเนินไปด้วยความสงบสุข ระบบลิเบรียนใช้กฎเกณฑ์ที่แสนง่าย หากคุณมีความสุขคุณจะต้องถูกจับกุม หากคุณร้องไห้หมายความว่าคุณได้ทำผิดกฎหมายแล้ว และหากคุณอ่านหนังสือต้องห้าม หรือชื่นชมภาพเขียนที่ลักลอบนำเข้าโดยผิดกฎหมาย นั่นหมายความว่าคุณกำลังก่ออาชญากรรม การจะทำให้ชาวลิเบรียอยู่อย่างสงบสุขนั้น ประชาชนทุกคนต้องกินยาชื่อ โพรเซียม ทุกวัน โดยยาตัวนี้เป็นยาที่คิดค้นขึ้นมา เพื่อให้ความรู้สึกตายด้าน และทำให้ทุกคนอยู่ในภาวะสงบ ใครที่ไม่ยอมกินยานี้ จะต้องถูกตำรวจจับกุม เท่าที่ผ่านมา เจ้าหน้าที่ระดับสูงของรัฐบาล ชื่อ จอห์น เพรสตัน มีความเชื่อมั่นในระบบนี้เป็นอย่างมาก เขาเป็น "เคลริค" ผู้ได้รับการฝึกฝนอบรมเป็นพิเศษ และเขาจะทำลายทุกคนที่ไม่ยอมกินยาโพรเซียม แต่วันหนึ่ง เขากลับลืมกินยานี้เอง ทำให้เขาได้สัมผัสกับโลกใหม่ที่เต็มไปด้วยอารมณ์และความรู้สึก และเป็นจุดเริ่มต้นให้เขาต่อสู้เพื่ออิสรภาพ

Download

Part 1
Part 2
Part 3

โหลดหนัง HD เรื่องอื่นๆคลิกที่นี่
ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» [Mini-HD] Equilibrium (2002) นักบวชฆ่าไม่ต้องบวช [One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]
» [Mini-HD] The Sum of All Fears (2002) วิกฤตนิวเคลียร์ถล่มโลก [One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]
» [Mini-HD] Ice Age (2002) ไอซ์ เอจ เจาะยุคน้ำแข็งมหัศจรรย์ [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]
» [Mini-HD] About a Boy (2002) โสดแสบ แบบว่า... [One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]
» [Mini-HD] The Sum of All Fears (2002) วิกฤตนิวเคลียร์ถล่มโลก [1080p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]