คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

[Mini-HD] Machete Kills (2013) คนระห่ำ ดุกระฉูด [1080p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
wongsapat
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า

แต้มทั้งหมด : 5250
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 0

[Mini-HD] Machete Kills (2013) คนระห่ำ ดุกระฉูด [1080p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [Mini-HD] Machete Kills (2013) คนระห่ำ ดุกระฉูด [1080p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]   [Mini-HD] Machete Kills (2013) คนระห่ำ ดุกระฉูด [1080p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng] EmptySun Mar 09, 2014 12:38 pm

[Mini-HD] Machete Kills (2013) คนระห่ำ ดุกระฉูด [1080p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]

[Mini-HD] Machete Kills (2013) คนระห่ำ ดุกระฉูด [1080p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng] Machete-kills-pstr03

เรื่องย่อ

....แดนนี่ เทรโฮ กลับมารับบท มาเชนเต้ อดีตเจ้าหน้าที่ทางการที่ถูกประธานาธิบดีขอให้ทำภารกิจที่ไม่ว่ามนุษย์คนไหน ก็ยากที่จะทำได้สำเร็จ ซึ่งภารกิจที่ว่านี้คือจัดการกับนักปฏิวัติหัวรุนแรงและมหาเศรษฐี ผู้เป็นศูนย์กลางการค้าอาวุธ เพื่อยับยั้งแผนชั่วของพวกเขาที่เตรียมจะก่อสงครามขึ้น

โดยภาพยนตร์เรื่องนี้ นอกจากจะได้นักร้องสาวชื่อดังอย่าง เลดี้ กาก้า (Lady Gaga) มาร่วมแสดงแล้ว ยังมีดาราชื่อดังอีกมากมาย อาทิ แอมเบอร์ เฮิร์ด (Amber Heard), โซเฟีย เวอร์การ่า (Sofia Vergera), โซอี้ ซัลดาน่า (Zoe Saldana), เจสสิก้า อัลบา (Jessica Alba) และ แดนนี่ เทรโฮ (Danny Trejo) รวมทั้งได้ผู้กำกับชื่อดังอย่าง โรเบิร์ต รอดริเกซ (Robert Rodriguez) ซึ่งเคยฝากผลงานเด่น ๆ มาแล้วหลายเรื่อง เช่น Planets Terror และ Sin City มาเป็นผู้กำกับอีกด้วย

Download

Part 1
Part 2
Part 3
Part 4

โหลดหนัง HD เรื่องอื่นๆคลิกที่นี่
ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1