คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

[Super Mini-HD] Thirteen Days (2000) 13 วันปฎิบัติการหายนะโลก [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
wongsapat
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า

แต้มทั้งหมด : 5250
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 0

[Super Mini-HD] Thirteen Days (2000) 13 วันปฎิบัติการหายนะโลก [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [Super Mini-HD] Thirteen Days (2000) 13 วันปฎิบัติการหายนะโลก [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]   [Super Mini-HD] Thirteen Days (2000) 13 วันปฎิบัติการหายนะโลก [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng] EmptyTue Mar 11, 2014 2:40 pm

[Super Mini-HD] Thirteen Days (2000) 13 วันปฎิบัติการหายนะโลก [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]

[Super Mini-HD] Thirteen Days (2000) 13 วันปฎิบัติการหายนะโลก [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng] 9vxtd

เรื่องย่อ

ช่วงของวิกฤติการณ์ขีปนาวุธที่คิวบา อันเป็นเรื่องเร่งด่วนคาราคาซังและ.ยืดเยื้อมานาน เหตุการณ์ที่เป็นลางบอกเหตุมากขึ้นในช่วงหลายวันที่จะกำหนดความเป็นความตายนั้น ทำให้มีบุคคลระดับแนวหน้าเกิดขึ้นมากมาย ได้แก่ โรเบิร์ต แม็คนามารา แอ็ดไล สตีเวนสั ธีโอดอรื ซอเรนสัน อังเดร์ โกรไมโคร อนาโตไล โดไบรนิน ดีน อาเชสัน ดีน รัสค์ และ นายพลเคอร์ติส เลอเมย์ และ.ยังมีนักการเมือง นักการฑูต และ.นายทหารอีกมากมาย ที่อยู่ในระดับแนวหน้าของการเผชิญหน้าครั้งนี้ ประธานาธิบดี John F. Kennedy และ.Boby Robert F. Kennedy น้องชายของเขาก็ถูกกล่าวถึงผ่านการมองของ Kenny O Donnell (Kavin Costner) นายทหารคนสนิทและผู้ที่ใกล้ชิดที่ประธานาธิบดีไว้วางใจ O Donnell ซึ่งทำหน้าที่เป็นผู้ช่วยพิเศษของประธานาธิบดี เป็นบุคคลวงในคนสำคัญของทำเนียบขาว เรื่องราวนี้เป็นเรื่องที่มองผ่านสายตาของเขา สำนักงานของเขาอยู่ถัดจากห้องทำงานรูปวงรีของประธานาธิบดี และเขาเป็นคนสำคัญที่อยู่เบื้องหลังในทำเนียบขาวของ Kenny O Donnell ทำหน้าที่เป็นเหมือนผู้ที่เป็นตัวกลางส่งผ่านให้รับรู้ถึงความรุนแรงอันน่าตื่นเต้นของช่วงเวลาที่อันตรายที่สุดในประวัติศาสตร์ยุคใหม่

Download

Part 1
Part 2

โหลดหนัง HD เรื่องอื่นๆคลิกที่นี่
ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» [Super Mini-HD] Diary of a Wimpy Kid Dog Days (2012) ไดอารี่ของเด็กไม่เอาถ่าน 3 [720p][พากย์+ซับ:Tha+Eng][One2Up]
» [Super Mini-HD] Final Destination (2000) 7 ต้องตายโกงความตาย [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]
» [Super Mini-HD] The Last Days on Mars (2013) เดอะ ลาส เดย์ ออน มาร์ [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]
» [Super Mini-HD] 3096 Days (2013) ขังลืม 3096 วัน [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]
» [Super Mini-HD] 3096 Days (2013) ขังลืม 3096 วัน [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]