คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

[Super Mini-HD] Son of the Mask (2005) หน้ากากเทวดา 2 [720p][One2Up][พากย์:TH][SUB:-]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
wongsapat
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า

แต้มทั้งหมด : 5250
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 0

[Super Mini-HD] Son of the Mask (2005) หน้ากากเทวดา 2 [720p][One2Up][พากย์:TH][SUB:-] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [Super Mini-HD] Son of the Mask (2005) หน้ากากเทวดา 2 [720p][One2Up][พากย์:TH][SUB:-]   [Super Mini-HD] Son of the Mask (2005) หน้ากากเทวดา 2 [720p][One2Up][พากย์:TH][SUB:-] EmptySun Mar 16, 2014 10:24 am

[Super Mini-HD] Son of the Mask (2005) หน้ากากเทวดา 2 [720p][One2Up][พากย์:TH][SUB:-]

[Super Mini-HD] Son of the Mask (2005) หน้ากากเทวดา 2 [720p][One2Up][พากย์:TH][SUB:-] Sonofthemask2005

เรื่องย่อ

เรื่องราววุ่นๆ ของครอบครัวนักเขียนการ์ตูนหนุ่ม ทิม แอฟเวอรี่ (เจมี่ เคนเนดี้)ต้องต้อนรับลูกชายตัวน้อย อัลวิน ผู้เป็นสมาชิกคนใหม่ของบ้าน ที่มาพร้อมกับอำนาจวิเศษ ที่มาจากหน้ากากศักดิ์สิทธิ์

แต่ทว่าเจ้าหมาตัวยุ่งจอมอิจฉา กลับไม่ยอมให้หนูน้อยได้สนุกอยู่คนเดียว และแล้วสงครามความฮา ที่จะพลิกให้หน้าบ้านเป็นหลังบ้านก็เริ่มต้นขึ้น ขณะเดียวกันนั้นเอง โลกี้ (อลัน คัมมิ่ง) เจ้าของหน้ากากศักดิ์สิทธิ์ ก็กำลังออกตามหาหน้ากากที่หายไป และจะยอมทำทุกวิถีทาง เพื่อให้ได้หน้ากากนั้นกลับคืนมา...

เป็นเวลากว่าทศวรรษแล้ว ที่ตำนานความฮาป่วนของ "หน้ากากเทวดา" ของโลกี้นั้นได้สร้างเสียงหัวเราะงอหายมามากมายแล้ว นับตั้งแต่ผลงานภาพยนตร์ The Mask ในปี 1994 และแล้วในปี 2005 ความสนุกแบบนั้นจะกลับมาอีกครั้ง กับครอบครัวคุณพ่อยังหนุ่ม ในภาพยนตร์ตลกเพื่อทุกคนในครอบครัว Son of the Mask

Download

Part 1
Part 2
Part 3

โหลดหนัง HD เรื่องอื่นๆคลิกที่นี่
ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» [Super Mini-HD] The Mask (1994) หน้ากากเทวดา [720p][One2Up][พากย์:TH][SUB:-]
» [Super Mini-HD] Two for The Money (2005) พลิกเหลี่ยมมนุษย์เงินล้าน [720p][One2Up][พากย์:TH][SUB:-]
» [Super Mini-HD] Shinobi (2005) ชิโนบิ นินจาดวงตาสยบมาร [720p][พากย์+ซับ:Tha+Eng][One2Up]
» [Super Mini-HD] Saw II (2005) ซอว์ เกมตัดเป็น...ต่อตาย 2 [720p][One2Up][พากย์:TH][SUB:-]
» [Super Mini-HD] The Dukes of Hazzard (UNRATED)(2005) คู่บรรลัย ซิ่งเข้าเส้น [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:Eng]