คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

[Mini-HD] X2 X-Men United (2003) ศึกมนุษย์พลังเหนือโลก 2 [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
wongsapat
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า

แต้มทั้งหมด : 5250
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 0

[Mini-HD] X2 X-Men United (2003) ศึกมนุษย์พลังเหนือโลก 2 [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [Mini-HD] X2 X-Men United (2003) ศึกมนุษย์พลังเหนือโลก 2 [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]   [Mini-HD] X2 X-Men United (2003) ศึกมนุษย์พลังเหนือโลก 2 [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng] EmptyMon Mar 17, 2014 3:56 pm

[Mini-HD] X2 X-Men United (2003) ศึกมนุษย์พลังเหนือโลก 2 [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]

[Mini-HD] X2 X-Men United (2003) ศึกมนุษย์พลังเหนือโลก 2 [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng] X-menunited2003custom

เรื่องย่อ

พวกเขาเป็นตัวเชื่อมของลูกโซ่แห่งวิวัฒนาการ แต่ละคนเกิดมาพร้อมกับยีนส์กลายพันธุ์เฉพาะตัว และเมื่อถึงวัยแตกหนุ่มสาว พลังพิเศษของพวกเขาก็จะปรากฎอย่างชัดเจน ในโลกซึ่งเต็มไปด้วยความเกลียดชัง และอคติ ซึ่งทวีความรุนแรงขึ้นทุกที พวกเขาเป็นความแปลกประหลาดทางวิทยาศาสตร์ ... สิ่งผิดปกติจากธรรมชาติ ... ผู้ถูกขับออกจากสังคม และเป็นที่หวาดกลัวและรังเกียจของผู้อื่น ที่ไม่สามารถยอมรับความแตกต่างของพวกเขา ถึงแม้ว่าจะถูกทอดทิ้งจากสังคมส่วนใหญ่ บรรดา X-เม็น และมนุษย์กลายพันธุ์นับพัน ก็ยังสามารถยืนหยัดอยู่ได้ทั่วโลก

ภายใต้ความดูแลของ ศาสตราจารย์ ชาร์ลส เซเวียร์ ผู้มีพลังโทรจิตเข้มแข็งที่สุดของโลก บรรดานักเรียนที่มี พรสวรรค์ ได้เรียนรู้ถึงการควบคุมและใช้พลังของแต่ละคน เพื่อสร้างสรรค์ในทางดีให้กับมนุษยชาติ พวกเขาต่อสู้เพื่อปกป้องโลกของผู้ที่ทำให้ตนเองหวาดกลัว

Download

Part 1
Part 2
Part 3
Part 4
Part 5
Part 6
Part 7

โหลดหนัง HD เรื่องอื่นๆคลิกที่นี่
ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» [Mini-HD] Iron Man & Hulk : Heroes United (2013) [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]
» [Super Mini-HD] Animals United (2010) แก๊งสัตว์ป่า ซ่าส์ป่วนคน [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]
» [Mini-HD] S.W.A.T. (2003) ส.ว.า.ท หน่วยจู่โจมระห่ำโลก [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]
» [Mini-HD] Underworld (2003) สงครามโค่นพันธุ์อสูร [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]
» [Mini-HD] Infernal Affairs III (2003) ปิดตำนานสองคนสองคม [720p][One2Up][พากย์:TH-จีน][SUB:TH]