คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

[Mini-HD] Broken Arrow (1996) คู่มหากาฬ หั่นนรก [1080p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
wongsapat
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า

แต้มทั้งหมด : 5250
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 0

[Mini-HD] Broken Arrow (1996) คู่มหากาฬ หั่นนรก [1080p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [Mini-HD] Broken Arrow (1996) คู่มหากาฬ หั่นนรก [1080p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]   [Mini-HD] Broken Arrow (1996) คู่มหากาฬ หั่นนรก [1080p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng] EmptyWed Mar 19, 2014 10:52 am

[Mini-HD] Broken Arrow (1996) คู่มหากาฬ หั่นนรก [1080p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]

[Mini-HD] Broken Arrow (1996) คู่มหากาฬ หั่นนรก [1080p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng] Brokenarrow1996custom

เรื่องย่อ

Broken Arrow คู่มหากาฬ หั่นนรก สงครามระหว่างคนดีและคนเลว การกลายพันธุ์ของคนดี และความสัมพันธ์ของคนสองขั้วจะลงเอยกันอย่างไร จอห์น วู ผู้กำกับเลือดมังกรคนนี้ ได้ถ่ายถอดผลงานออกมาได้ถูกใจคอหนังบู๊ได้ไม่เคยผิดหวัง

ในภาพยนตร์ Broken Arrow เป็นเรื่องราวความขัดแย้งระหว่างสองนักบินรบหนุ่ม (จอห์น ทราโวลตา และ คริสเตียน สเลเตอร์) ที่สุดท้ายเราคงเดาออกว่าก็ต้องเป็นการต่อสู้ ระหว่างธรรมะและอธรรม เริ่มจากทั้งคู่ ได้เริ่มฝึกบินในเช้าตรู่ของวันหนึ่ง แต่หารู้ไม่ว่าหนึ่งในทั้งสองได้แอบซุกซ่อน หัวรบนิวเคลียร์ ไปด้วยกับการฝึกครั้งนั้น บทบาทของ จอห์น ทราโวลตร้าจะเป็นคนที่ค่อนข้างหัวรุนแรง เพราะเหตุนี้เอง เขาจึงเป็นตัวชงเรื่องทั้งหมดตั้งแต่ต้น โดย คริสเตียน สเลเตอร์จะเป็นไก่รองบ่อนมาเรื่อยๆในช่วงแรก เหตุการเริ่มไม่ค่อยเวอร์ค เมื่อทราโวลต้า เครื่องบินเริ่มขัดข้อง เขาถูกให้บังคับให้ดีดตัวเองออกมาจากเครื่อง แผนของทราโวลต้า คือต้องการครอบครอง หัวรบนิวเคลียร์ไว้ ภยันตรายที่จะอุบัติขึ้นเป็นเรื่องที่ สเลเตอร์ รับไม่ได้ แผนการขัดขวางต่อมาจึงอุบัติขึ้น ทั้งคู่จึงต้องเข้าห้ำหั่นกันเพื่อได้มาในสิ่งที่ตัวเองต้องการ!!

Download

Part 1
Part 2
Part 3
Part 4
Part 5
Part 6
Part 7
Part 8

โหลดหนัง HD เรื่องอื่นๆคลิกที่นี่
ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» [Mini-HD] The Frighteners (1996) สามผีสี่เผ่าเขย่าโลก [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]
» [Mini-HD] ID4 : Independence Day (1996) สงครามวันดับโลก [One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]
» [Mini-HD] Mission Impossible (1996) ผ่าปฏิบัติการสะท้านโลก [One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]
» [Mini-HD] Jerry Maguire (1996) เทพบุตรรักติดดิน [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]
» [Mini-HD] The Rock (1996) ยึดนรกป้อมทมิฬ [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]