คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

[Mini-HD] Redemption (2013) คนโคตรระห่ำ [1080p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
wongsapat
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า

แต้มทั้งหมด : 5250
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 0

[Mini-HD] Redemption (2013) คนโคตรระห่ำ [1080p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [Mini-HD] Redemption (2013) คนโคตรระห่ำ [1080p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]   [Mini-HD] Redemption (2013) คนโคตรระห่ำ [1080p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng] EmptyWed Mar 26, 2014 11:15 am

[Mini-HD] Redemption (2013) คนโคตรระห่ำ [1080p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]

[Mini-HD] Redemption (2013) คนโคตรระห่ำ [1080p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng] Redemption2013custom

เรื่องย่อ

Redemption (Hummingbird) เป็นเรื่องราวเกี่ยวกับ โจอี้ โจนส์ (เจสัน สเตแธม) อดีตทหารหน่วยรบพิเศษ ที่ต้องระเหเร่ร่อนหลังจากที่หนีจากการถูกตัดสินโทษจากศาลทหาร คืนหนึ่งเขาได้บุกรุกเข้าไปในอพาร์ทเมนต์หลังหนึ่งในโคเวนท์ การ์เดน และเขาก็พบว่าเพนท์เฮาส์หรูหลังนี้จะถูกทิ้งร้างเป็นเวลาสามเดือน เขาเจอบัตรเครดิต กุญแจรถและเงินในบัญชีธนาคารที่จะให้เขาได้ถลุงอย่างเต็มที่ แต่เขากลับตัดสินใจใช้โอกาสนี้กลับตัวและหางานทำ เขาเลิกเหล้ายาและได้งานทำเป็นเด็กล้างจานในร้านอาหารจีน ไม่นานนัก.. เขาก็ได้รับการเลื่อนขั้นเป็นเด็กยกกระเป๋า ก่อนจะไปเป็นผู้ดูแลอย่างไม่เป็นทางการ ด้วยการทำงานที่ขยันขันแข็งจนเข้าตาบอสชาวจีนที่ต้องการให้เขามาเป็นคนขับรถและผู้คุ้มกฎให้กับเขา โจอี้ไต่เต้าในโลกใต้ดินของชาวจีนในโซโหขึ้นเรื่อย ๆ อย่างไรก็ดีเขาก็ไม่เคยลืมเพื่อนเก่าบนท้องถนนของเขา ตอนที่เขาไร้บ้าน เขามีแฟนสาวคนหนึ่งชื่ออิซาเบล โจอี้ต้องการจะช่วยเธอและเขาก็โทรหา คริสติน่า (อากาต้า บูเซ็ค) แม่ชีผู้ดูแลสถานสงเคราะห์คนเร่ร่อน ที่เขาเคยได้รับอาหารและเสื้อผ้า เมื่อโจอี้และคริสติน่าได้มาพบกัน ประกายวูบวาบก็เริ่มเกิดขึ้น

เมื่อโจอี้หาเงินได้มากขึ้นเรื่อยๆ เขาก็ส่งพิซซ่า อาหารและเค้กแฟนซีไปให้ที่สถานสงเคราะห์คนเร่ร่อน คริสติน่ายอมรับของขวัญเหล่านั้น จนกระทั่งโจอี้มอบเงินให้กับเธอ และซื้อชุดเดรสผ้าไหมแสนสวยให้เธอ คริสติน่าเผชิญหน้าโจอี้ แต่ไม่นานนัก พวกเขาก็ค้นพบว่าพวกเขามีอะไรหลายอย่างเหมือนกันมากกว่าที่พวกเขาจะคาดถึงเสียอีก คริสติน่าตกลงที่จะตามหาตัวแฟนสาวที่กำลังตั้งท้องของโจอี้ ก่อนจะพบว่าเธอถูกฆาตกรรมไปแล้ว โจอี้เริ่มต้นภารกิจแก้แค้นด้วยการตามหาตัวคนที่ลงมือสังหารแฟนสาวของเขา

การเสวยสุขในโลกของอาชญากรรมของโจอี้สิ้นสุดลงเมื่อเขาเข้าไปพัวพันในเหตุการณ์ยิงในห้องครัวของร้านอาหารอิตาเลี่ยน เมื่อตำรวจไล่ล่าตัวเขา เขาก็กลับไปสถานสงเคราะห์คนเร่ร่อนอีกครั้งและได้พบกับคริสติน่า การสารภาพเรื่องราวในอดีตเกิดขึ้นตามมาและทั้งคู่ก็ใกล้ชิดกันมากขึ้น

Download

Part 1
Part 2
Part 3
Part 4
Part 5
Part 6
Part 7
Part 8

โหลดหนัง HD เรื่องอื่นๆคลิกที่นี่
ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» [Super Mini-HD] Redemption (2013) คนโคตรระห่ำ [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]
» [Mini-HD] Redemption คนโคตรระห่ำ [One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]
» [Mini-HD] Redemption คนโคตรระห่ำ [One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]
» [Super Mini-HD] Redemption คนโคตรระห่ำ [One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]
» [Super Mini-HD] Redemption คนโคตรระห่ำ [One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]