คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

[Mini-HD] Ghost (1990) วิญญาณ ความรัก ความรู้สึก [One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
wongsapat
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า

แต้มทั้งหมด : 5250
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 0

[Mini-HD] Ghost (1990) วิญญาณ ความรัก ความรู้สึก [One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [Mini-HD] Ghost (1990) วิญญาณ ความรัก ความรู้สึก [One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]   [Mini-HD] Ghost (1990) วิญญาณ ความรัก ความรู้สึก [One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng] EmptyMon Mar 31, 2014 9:33 am

[Mini-HD] Ghost (1990) วิญญาณ ความรัก ความรู้สึก [One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]

[Mini-HD] Ghost (1990) วิญญาณ ความรัก ความรู้สึก [One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng] Gt_smhd

เรื่องย่อ

แซม (แพทริค สเวซี่ย์) และ มอลลี่ (เดมี่ มัวร์) เป็นคู่ชีวิตที่สมบูรณ์แบบ และรักกันหวานชื่นจนคู่อื่น ๆ ต้องอิจฉาในความรักของพวกเขา แต่แล้วในคืนหนึ่งที่พวกเขากำลังเดินกลับไปยังอพาร์ทเม้นท์ห้องใหม่ หลังจากดูหนังเสร็จ พวกเขาถูกเข้าทำร้ายโดยหัวขโมยและ แซม ถูกฆ่าตายจากเหตุที่เกิดขึ้น แต่แล้ว แซม กลับพบว่าเขากลายเป็นผีและยังต้องติดอยู่ในโลกมนุษย์

เขาจำเป็นต้องเตือน มอลลี่ ให้รู้ว่าเธอกำลังตกอยู่ในอันตราย หลังจากที่เขาได้ตามตัวฆาตกรไปจนพบความจริงบางอย่างอันน่าตกใจเข้า เขาจึงพยายามหาทางปกป้อง มอลลี่ ให้ได้ แต่จะทำได้ยังไงล่ะ ในเมื่อเขาเป็นเพียงแค่ดวงวิญญาณ ที่มนุษย์ธรรมดาไม่สามารถเห็นหรือได้ยินสิ่งที่เขาแสดงออก ดังนั้นเขาเลยไปขอความช่วยเหลือกับสาวร่างทรง โอด้า (วูปี้ โกล์ดเบิร์ก) ผู้ที่ไม่เคยคิดเลยว่าตัวเองนั้นมีความสามารถอันเร้นลับซ่อนอยู่ แต่ทว่า มอลลี่ ก็ไม่เคยเชื่อในสิ่งที่ โอด้า บอกเลยว่าเธอสามารถติดต่อกับ แซม ได้จริง

สุดท้ายแล้วเรื่องราวจะจบลงอย่างไร แซม จะหาทางช่วยคนรักของเขาได้สำเร็จหรือไม่? บางที...สิ่งที่คุณมองไม่เห็นหรือได้ยิน อาจจะวนเวียนอยู่รอบ ๆ ตัวคุณก็ได้ เคยลองสังเกตบ้างรึเปล่า...

Download

Part 1
Part 2
Part 3
Part 4

โหลดหนัง HD เรื่องอื่นๆคลิกที่นี่

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» [Mini-HD] Ghost (1990) วิญญาณ ความรัก ความรู้สึก [One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]
» [Mini-HD] Ghost (1990) วิญญาณ ความรัก ความรู้สึก [1080p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]
» [Mini-HD] Child's Play 2 (1990) แค้นฝังหุ่น 2 [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH]
» [Super Mini-HD] Ghost Shark ฉลามปีศาจ [one2up][พากย์:TH][SUB:-]
» [Mini-HD] Ghost Ship (2002) เรือผี [One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]