คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

[Super Mini-HD] Delivery Man (2014) ผู้ชายขายน้ำ [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
wongsapat
มาเฟียพันธุ์ซ่า
มาเฟียพันธุ์ซ่า

แต้มทั้งหมด : 5250
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 0

[Super Mini-HD] Delivery Man (2014) ผู้ชายขายน้ำ [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [Super Mini-HD] Delivery Man (2014) ผู้ชายขายน้ำ [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]   [Super Mini-HD] Delivery Man (2014) ผู้ชายขายน้ำ [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng] EmptyFri Apr 04, 2014 8:37 am

[Super Mini-HD] Delivery Man (2014) ผู้ชายขายน้ำ [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]

[Super Mini-HD] Delivery Man (2014) ผู้ชายขายน้ำ [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng] Deliveryman2014custom

เรื่องย่อ

เดวิด วอซเนียค (วินซ์ วอห์น) มีชีวิตที่เรียบง่ายเสมอมา เขาเป็นพนักงานขับรถส่งของในบริษัทเนื้อของครอบครัวเขา และเขาก็ดูเหมือนจะพึงพอใจกับการใช้ชีวิตอยู่อย่างเรียบง่ายธรรมดาแบบนี้ แม้ว่าเดวิดจะเป็นคนจิตใจงาม และเป็นที่ชื่นชอบของทุกคนที่เขาได้โอภาปราศรัยด้วย แต่เขาก็ยังทำตัวเป็นเด็กๆ ขาดสมาธิ มีหนี้สินล้นพ้นตัว และต้องการคำชี้แนะหนทางในชีวิตอย่างยิ่ง

แต่เมื่อเขาพบว่าเขาเป็นพ่อของเด็ก 533 คน ซึ่ง 142 คนกำลังฟ้องร้องเพื่อที่จะรู้ตัวตนของเขา ทุกอย่างก็เปลี่ยนไป และเดวิดก็ตัดสินใจว่าเขาอยากจะทำในสิ่งที่ถูกต้องซักครั้ง และรับผิดชอบต่อการกระทำของตัวเอง ด้วยความกระตือรือร้นที่จะเรียนรู้เกี่ยวกับลูกๆ ที่เขาเพิ่งรู้ว่ามีตัวตน เขาก็สืบหาร่องรอยของพวกเขาและเริ่มดูแลพวกเขา และเขาก็เริ่มรู้สึกผูกพันกับเด็กๆ พวกนี้อย่างคาดไม่ถึง นี่เป็นครั้งแรกในชีวิตที่เขาเข้าใจว่า มันรู้สึกดีแค่ไหนที่นึกถึงคนอื่นก่อนตัวเอง..

เดวิดอยากจะเห็นพวกเขาไปได้สวยในชีวิต และเขาก็ทำตัวเหมือนเทวดาคุ้มครอง คอยให้คำแนะนำหรือกำลังใจยามพวกเขาต้องการ หรือเป็นบ่าให้ซบยามพวกเขาร้องไห้ เขาเริ่มซาบซึ้งถึงสิ่งมีค่าชีวิตที่เขาขาดหายไป ในขณะเดียวกัน เอ็มมา (โคบี้ สมัลเดอร์ส) แฟนสาวของเดวิด ได้แจ้งข่าวเรื่องการตั้งท้องของเธอให้เขารู้ แต่ด้วยความที่เธอก็รู้จักเดวิดดี เธอก็เลยตั้งความหวังไว้ต่ำเตี้ยติดดิน อย่างไรก็ดี บททดสอบที่เดวิดได้พบเจอเมื่อเร็วๆ นี้ก็ได้ช่วยให้เขาเติบโตขึ้นอย่างที่เขาไม่เคยคิดมา ก่อนว่าจะเป็นไปได้ และท้ายที่สุดเขาก็เข้าใจว่าเขามีเป้าหมายชีวิตแล้ว และครั้งนี้ เขาจะไม่ทำให้ใครๆ ต้องผิดหวัง โดยเฉพาะลูกๆ ของเขา!!!

Download

Part 1
Part 2
Part 3

โหลดหนัง HD เรื่องอื่นๆคลิกที่นี่
ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1