คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Abduction (2011) พลิกโลกล่าสุดนรก [Mini-HD 720p][พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng][3.4

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
botball
เด็กซ่าV5
เด็กซ่าV5

แต้มทั้งหมด : 438
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 0

Abduction (2011) พลิกโลกล่าสุดนรก [Mini-HD 720p][พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng][3.4 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Abduction (2011) พลิกโลกล่าสุดนรก [Mini-HD 720p][พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng][3.4   Abduction (2011) พลิกโลกล่าสุดนรก [Mini-HD 720p][พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng][3.4 EmptyMon Jul 21, 2014 4:53 pm

Abduction (2011) พลิกโลกล่าสุดนรก [Mini-HD 720p][พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng][3.45GB]

Abduction (2011) พลิกโลกล่าสุดนรก [Mini-HD 720p][พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng][3.4 Absblu

เรื่องย่อ

หนุ่มวัยรุ่นธรรมดาคนหนึ่ง เนธาน (เทย์เลอร์ เลาท์เนอร์) ที่ต้องพบกับความเปลี่ยนแปลงของชีวิตเมื่อเพื่อนสนิทของเขา คาเรน (ลิลี่ คอลลินส์) ไปพบรูปของเขาบนเว็บไซค์คนหาย ทำให้เขาได้รู้ว่าพ่อแม่ที่เลี้ยงดูมาไม่ใช่พ่อแม่ที่แท้จริง แต่ในขณะเดียวกันเมื่อเขาเริ่มสืบหาความจริงก็พบว่าตัวเองตกเป็นเป้าหมายของมือสังหารและรัฐบาล เขาจึงตัดสินใจหนีไปกับเพื่อนคนเดียวที่ไว้ใจอย่าง คาเรน และตามหาต้นตอเพื่อหยุดเหตุการณ์ทุกอย่างและได้รู้ความจริงว่าตัวเองเป็นใคร

Abduction (2011) พลิกโลกล่าสุดนรก [Mini-HD 720p][พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng][3.4 S+Abduction

Abduction (2011) พลิกโลกล่าสุดนรก [Mini-HD 720p][พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng][3.4 1

Download

— วิธีเร่ง ดาวน์โหลดไฟล์จาก ONE2UP —
เข้าไปดูวิธีทำ
คลิ้ก
ขึ้นไปข้างบน Go down

Abduction (2011) พลิกโลกล่าสุดนรก [Mini-HD 720p][พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng][3.4
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» [Mini-HD] Abduction (2011) พลิกโลกล่าสุดนรก [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]
» [Mini-HD] Abduction (2011) พลิกโลกล่าสุดนรก [720p][One2Up][พากย์:TH-Eng][SUB:TH-Eng]
» ++โหลดแรงๆๆ มันๆ++[SM-HD] Abduction (2011) พลิกโลกล่าสุดนรก [720p][พากย์ไทย]
» Abduction (2011) พลิกโลกล่าสุดนรก [พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng]
» Bad Teacher (2011) จารย์แสบแอบเอ็กซ์ [Mini-HD 720p][พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng][