คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Malavita The Family (2013) พันธุ์แสบยกตระกูล [Super Mini-HD 720p][พากย์:ไทย/Eng]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
botball
เด็กซ่าV5
เด็กซ่าV5

แต้มทั้งหมด : 438
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 0

Malavita The Family (2013) พันธุ์แสบยกตระกูล [Super Mini-HD 720p][พากย์:ไทย/Eng] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Malavita The Family (2013) พันธุ์แสบยกตระกูล [Super Mini-HD 720p][พากย์:ไทย/Eng]   Malavita The Family (2013) พันธุ์แสบยกตระกูล [Super Mini-HD 720p][พากย์:ไทย/Eng] EmptyMon Jul 21, 2014 5:58 pm

Malavita The Family (2013) พันธุ์แสบยกตระกูล [Super Mini-HD 720p][พากย์:ไทย/Eng][ซับ:ไทย/Eng][1.66GB]

Malavita The Family (2013) พันธุ์แสบยกตระกูล [Super Mini-HD 720p][พากย์:ไทย/Eng] Malavita+blu-ray

เรื่องย่อ

Malavita คือเรื่องราวเกี่ยวกับหัวหน้าแกงค์มาเฟียและครอบครัวที่ต้องย้ายไปอยู่ ณ เมืองเล็กๆที่สุดจะเงียบสงบในประเทศฝรั่งเศสภายใต้โปรแกรมพิทักษ์พยาน หลังจากให้ข้อมูลเกี่ยวกับผู้เกี่ยวข้องในวงการมาเฟียกับทางการ เจ้าหน้าที่สแตนสฟิล์ด (ทอมมี่ ลี โจนส์) พยายามอย่างหนักที่จะดูแลความเป็นอยู่ของพวกเขา และทำให้ทุกอย่างออกมาเรียบร้อย แต่ทั้งครอบครัวซึ่งประกอบไปด้วยเฟร็ด มันโซนี(โรเบิร์ต เดอ นีโร) ภรรยา แม็กกี้ (มิเชล ไฟฟ์เฟอร์) และลูกๆของพวกเขา เบลล์ (ไดแอนนา อักรอน) วาร์เรน (จอห์น ดีลีโอ) ก็ยังไม่สามารถละทิ้งนิสัยเดิมๆของพวกเขาได้และยังคงจัดการปัญหาต่างๆด้วยวิธีถนัดของครอบครัว จนทำให้เกิดความวุ่นวายขึ้นทั้งในสถานการณ์สุดเหลือเชื่อ

Malavita The Family (2013) พันธุ์แสบยกตระกูล [Super Mini-HD 720p][พากย์:ไทย/Eng] Malavita+SS

Download

— วิธีเร่ง ดาวน์โหลดไฟล์จาก ONE2UP —
เข้าไปดูวิธีทำ
คลิ้ก
ขึ้นไปข้างบน Go down

Malavita The Family (2013) พันธุ์แสบยกตระกูล [Super Mini-HD 720p][พากย์:ไทย/Eng]
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1