คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

SEED FM -97.5 TOP CHART โหลดเพลงในชาร์ทที่นี่

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
maximize
เด็กซ่าV2
เด็กซ่าV2
maximize

แต้มทั้งหมด : 184
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 0

SEED FM -97.5 TOP CHART โหลดเพลงในชาร์ทที่นี่ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: SEED FM -97.5 TOP CHART โหลดเพลงในชาร์ทที่นี่   SEED FM -97.5 TOP CHART โหลดเพลงในชาร์ทที่นี่ EmptyMon Jun 07, 2010 7:15 pm

SEED FM -97.5 TOP CHART โหลดเพลงในชาร์ทที่นี่ C1AC_4BE6D252

อันดับที่ 01. คิดฮอด - Bodyslam Feat. ศิริพร อำไพพงษ์
อันดับที่ 02. ไม่ใช่อิจฉา - FFK feat Koan
อันดับที่ 03. พิมพ์คำว่ารักไว้..ไม่กล้าส่ง - เซน The Star 6
อันดับที่ 04. นิยาย - โตโน่ The Star 6
อันดับที่ 05. เรื่องของเราอย่าบอกเขาเลย - K-OTIC
อันดับที่ 06. ไม่มีพรุ่งนี้ - ณัฐ ศักดาทร (นัท AF4)
อันดับที่ 07. ระยะทำใจ - กัน The Star 6
อันดับที่ 08. ในวันที่เขาต้องไป -25 HOURS
อันดับที่ 09. คำตอบ - Scrubb
อันดับที่ 10. พระเอก - THE BOTTOM BLUES
อันดับที่ 11. ลางสังหรณ์ - Clash
อันดับที่ 12. Without U - 2PM
อันดับที่ 13. รักแบบเพื่อนไม่เหมือนแฟน - ส้ม ++++NEW ENTRY++++
อันดับที่ 14. ที่เดิมของคนแพ้ - อาร์ต KPN
อันดับที่ 15. Insane - Nologo
อันดับที่ 16. Nothing On You - B.o.B. Feat.Bruno Mars
อันดับที่ 17. How to - ริท The Star 6 ++++NEW ENTRY++++
อันดับที่ 18. แค่เพียงได้รู้ - Lula Feat.จีน มหาสมุทร
อันดับที่ 19. ลืมตัว - Black jack ++++NEW ENTRY++++
อันดับที่ 20. ของขวัญ - Musketeers ++++NEW ENTRY++++

credit : FFFF

SEED FM -97.5 TOP CHART โหลดเพลงในชาร์ทที่นี่ 98pu8r8pzbq03z8q3nu

ตอบก่อนเห้นลิ้ง SEED FM -97.5 TOP CHART โหลดเพลงในชาร์ทที่นี่ Icon_exclaim
ขึ้นไปข้างบน Go down
prechar
มือใหม่หัดซ่า
มือใหม่หัดซ่า

แต้มทั้งหมด : 5
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 0

SEED FM -97.5 TOP CHART โหลดเพลงในชาร์ทที่นี่ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: SEED FM -97.5 TOP CHART โหลดเพลงในชาร์ทที่นี่   SEED FM -97.5 TOP CHART โหลดเพลงในชาร์ทที่นี่ EmptyThu Jan 24, 2013 2:49 pm

ขอบคุณครับ
แต่
Error File not found
ขึ้นไปข้างบน Go down

SEED FM -97.5 TOP CHART โหลดเพลงในชาร์ทที่นี่
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1