คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
::::ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คนพันธุ์ซ่า เว็บบอร์ด::::
...สวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับเว็บบอร์ดเพิ่งเปิดใหม่รออัพไฟล์ลงเว็บเรื่อยๆนะครับ
ใจเย็นๆจ้าช่วงนี้รับสมัครผู้ดูแลด้วยนะครับ ขอผู้ดูแลที่ขยันอัพไฟล์หน่อยนะครับ
ถ้าสนใจก็คลิกเข้าไปที่รับสมัครผู้ดูแลได้เลยครับ
::::สำหรับสมาชิกใหม่ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงจะเห็นโซน18+และโซนต่างๆ::::
คนพันธุ์ซ่า
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

-

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

[VCD MasTer] Prince of Persia: The Sands of Time |>Saveufile<|

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
origin2me
มือใหม่หัดซ่า
มือใหม่หัดซ่า

แต้มทั้งหมด : 9
ได้รับคำขอบคุณทั้งหมด : 0

[VCD MasTer] Prince of Persia: The Sands of Time |>Saveufile<|  Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [VCD MasTer] Prince of Persia: The Sands of Time |>Saveufile<|    [VCD MasTer] Prince of Persia: The Sands of Time |>Saveufile<|  EmptyTue Jun 28, 2011 10:48 am

[VCD MasTer] Prince of Persia: The Sands of Time |>Saveufile<|

[VCD MasTer] Prince of Persia: The Sands of Time |>Saveufile<|  Prince%20Of%20Persia%2000
จาก สุดยอดทีมผู้สร้าง Pirates of the Caribbeanทั้ง 3 ภาค วอลท์ ดิสนีย์ พิคเจอร์ส และ เจอร์รี่ บรั๊คไฮเมอร์ ภูมิใจเสนอPrince of Persia: The Sands of Timeมหากาพย์ภาพยนตร์แอ็คชัน-ผจญภัยในดินแดนลี้ลับแห่งเปอร์เซีย เมื่อเจ้าชาย(เจค จิลเลนฮาล) ต้องมาร่วมมือกับเจ้าหญิงผู้ลึกลับ (เจมม่า อาร์เทอตัน)อย่างไม่เต็มใจโดยพวกเขาต้องผจญภัยไปด้วยกันพร้อมทั้งต่อสู้กับอำนาจมืดอันชั่วร้ายทั้งหลาย เพื่อปกป้องกริชโบราณ ที่สามารถปลดปล่อยพลังของ “ทรายแห่งกาลเวลา”เครื่องมือของเทพเจ้าที่สามารถย้อนเวลากลับได้ตามต้องการและทำให้ผู้ที่ได้ครอบครองมีความเป็นอมตะและมีอำนาจสูงสุดที่จะสามารถครอบครองโลกนี้ได้การต่อสู้ครั้งยิ่งใหญ่เพื่อปกป้องและแย่งชิงพลังของ “ทรายแห่งกาลเวลา”จึงเกิดขึ้น
อลังการงานสร้างตามสไตล์ สุดยอดโปรดิวเซอร์ที่ต้องการถ่ายทอดภาพดินแดนเปอร์เซียอันยิ่งใหญ่ที่แฝงไปถึงความลี้ลับและเวทมนต์จึงได้ยกกองถ่ายบุกไปถ่ายทำกันทั้งในแถบมาราเกรช, โมรอคโค,และฉากมโหราฬตระการตาต่างๆที่ถูกสร้างขึ้นในสตูดิโอ ไพน์วูดในสหราชอาณาจักร
มหากาพย์ภาพยนตร์ แอ็คชัน ผจญภัย ฟอร์มยักษ์แห่งปี 2010ที่ทั้งแฟนเกมและแฟนภาพยนตร์ตั้งตารอภาพยนตร์จากฝีมือสุดยอดผู้อำนวยการสร้าง เจอร์รี่บรั๊คไฮเมอร์ที่จะสร้างปรากฏการณ์ทางภาพยนตร์ครั้งใหม่ หลังจาก Pirates of theCaribbean ทั้ง 3 ภาค โดยจับมือกับผู้กำกับ ไมค์ นีเวล จาก Harry Potterand the Goblet of Fire ร่วมด้วยนักแสดงชั้นนำ อย่าง เจค จิลเลนฮาล,เจมม่า อาร์เทอตัน, อัลเฟรด โมลิน่า, และเซอร์ เบน คิงส์ลีย์

[VCD MasTer] Prince of Persia: The Sands of Time |>Saveufile<|  Screen

[VCD MasTer] Prince of Persia: The Sands of Time |>Saveufile<|  79341b80b9d8a931d8d760469269b529
[VCD MasTer] Prince of Persia: The Sands of Time |>Saveufile<|  2dda989ce86037823d2d951af5532681

[VCD MasTer] Prince of Persia: The Sands of Time |>Saveufile<|  9t7a1
|| Part 1 || Part 2 || Part 3 || Part 4 || Part 5 || Part 6 ||

[VCD MasTer] Prince of Persia: The Sands of Time |>Saveufile<|  31hf2
|| Part 1 || Part 2 || Part 3 || Part 4 || Part 5 ||

[VCD MasTer] Prince of Persia: The Sands of Time |>Saveufile<|  92222

[VCD MasTer] Prince of Persia: The Sands of Time |>Saveufile<|  4hu25[VCD MasTer] Prince of Persia: The Sands of Time |>Saveufile<|  Rals4[VCD MasTer] Prince of Persia: The Sands of Time |>Saveufile<|  008b3[VCD MasTer] Prince of Persia: The Sands of Time |>Saveufile<|  478f2[VCD MasTer] Prince of Persia: The Sands of Time |>Saveufile<|  Higa1
ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» About Time (2013) ย้อนเวลาให้เธอ (ปิ๊ง)รัก [พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng]
» [VCD MasTer] TRON LEGACY ทรอน เกมล่าทะลุอนาคต |>Saveufile<|
» ++สุดฮา++Hot Tub Time Machine สี่เกลอเจาะเวลาป่วนอดีต [VCD Master]
» About Time (2013) ย้อนเวลาให้เธอ (ปิ๊ง)รัก [พากย์:ไทย/ENG][ซับ:ไทย/Eng]
» [ไทย]-เด็กชายปลาบู่ -VCD-Master-[VCD] [Master]-[พากย์ไทย]